ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ponikza919

ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไรกับคนท้องหรอก พออ่านเรื่องนี่ชักอยากลองบ้างแล้วแหละ

dryice32

nowhereman

งานเข้าเพราะตองโทรมา พอไล่ออกไม่ได้ผล สงสัยพี่แนนคงงัดอย่างอื่นมาล่อให้อยู่ต่อแทนแน่ๆ ใช่ไหมครับไรท์

mrgreen

จบแบบนี้มันค้างอ่ะ พี่แนนคงยอม นะหวังว่า

A Space

เห็นหมีดีกว่าเงินทองซะอีก ฮ่าๆๆ

Роль

winnythepooh

กับพี่แนนไม่ได้ใช้ถุงยางเลยหรือดีนะที่ไม่ท้อง

lamjai

คนท้องก็ไม่เว้น เฮ้อดีนะแขนขาเขาครบแล้ว

AOFFOA

55 ตัดจบตลอดเลยท่าน ตามอ่านแล้วสนุกดีครับ ::HoHo::

Eberm

Toru

น....นี่มัน Netorare in reallife นี่นา!! แถมเป็นระดับที่ดีสะด้วย

nan156156

ติดใจหมอแมนแล้วสิ อยู่ต่อแน่ๆเลย

Night Sky

ยังไงถ้าใ้ห้เลือกก็ต้องเลือกตองแหละครับ สดและไม่มีพันธะ

diamond1