ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 2 : ตอน ครูสอนพิเศษ

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 24, 2020, 06:57:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papupput

Ryoma Kechi

ถ้าผมเป็น อ.ดนัย
ก็ถือซะว่า เอาๆ ไปก่อน 
ไหนๆ ก็ กินเหล้าฟรีแล้ว มีของหวานมาตบตูดซะเพลินไปเลยทึเดียว

eakpapa28

ven4586

อาจารย์เอาเด๋กเเบบนี้เม้ยไม่ว่าหรอนั้น

memolove123

บรรยายได้เห็นภาพตามเลยครับ สุดยอดเลยครับ

102030

ถ้าเป็นผมอาจจะไม่ทำ แต่ให้น้องเค้าทำครับ 555555
ขอบคุณครับ

minevolt

อยากเป็นคุณครูเลยครับ แอบนึกถึงสมัยก่อนตอนสอนพิเศษเหมือนกัน

First10

จนได้ สรุปว่าอาจารย์คงเป็นสายวิปริตคนหนึ่ง น่าสงสารน้องขีวิตเธอจะเป็นอย่างไรต่อ

LenGz

เจ้าบอลนี่ร้ายดีจริงๆ แต่อ.ดนัยติดใจแนวนี้แล้ว ต่อไปบรรเทิงเเน่เลย  ::HoHo::

Mrweed

อยาก เอาต่อละสิ จารย์  เก็บไว้ ทำฮาเล็มสิ อำนาจ ยุในมือ

silencer001

สงสัยจะโดนยาแน่เลยว่าแต่อาจารย์จะจัดการไงต่อเนี่ย

Nickyy Kung

เรื่องนี้ ต้องพูดเลยว่า นานเท่าไหร่ก็รอ ไม่ทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ สนุก เสียว 2คำเอาไปเลย

Praduk Hatyai