ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chicken] Channel wa Sono Nama! | Raw Live Stream! ไลฟ์สด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 16, 2018, 07:50:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petchl

จะกลายเป็นแฟนหรือว่าผู้หญิงจะไปตามทางสายAVล่ะเนี่ย

อ้าว โดนแบนซะงั้น แต่ดูแลเวน่าจะติดใจนะ 55555

สุรพัศ สุขสวัสดิ์

บอกได้คำเดียวเย็ดแน่นอน แต่ใครจะไปฝ่ายได้ใครเนี่ย

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

Aum Tempest

::Yes!:: อยากได้เพื่อนแบบนี้ 55555
ชวนไปบ้านไปไลท์สด โชว์ 555 ฟินเว่อร์

tazasss01

ครั้งแรกก็ไลฟ์สดกันเลยหรอ ขอติดตามดูด้วยคน

::HoHo::  ::HoHo::

ติดใจสิน่ะ ไม่สนใจ ในการไลฟ์สดแล้ว

trong5171

สาวแว่น ผมเปีย โนตม แนวนี้แหละครับที่ไฝ่หามานาน เสียดายที่ถอดแว่น

// ผิดคาดแฮะโดนแบน 555 แต่ได้คู่ขามาแทน

lelouchx

พระเอกหนุ่มผู้น่าอิจฉาดวงดีชิบ น่าจะเป็นฝ่ายหญิงก็ชอบฝ่ายชายอยู่แล้วมากกว่าน่าจะจบแบบแฮปปี้ๆนะ

liverpudlian

นางเอกจัดให้ขนาดนี้สงสัยจะได้เป็นแฟนกันแล้วล่ะ

หลังอ่านจบ
ตอนแรกไม่ได้รักกัน แต่หลังจากมีเซกส์จนติดใจ เลยเริ่มมีความรักแล้วสินะ

gunflow

ชอบคำบรรยายที่ว่า เอานมมากระแทกหน้าแล้วใครจะปฏิเสธได้ไง555

เดาว่าจบแบบติดใจ แล้วมาไลฟ์สดอีก อาจเป็นแบบใส่หน้ากาก หรือไม่ก็สาวแว่นชวนคนอื่นมาสวิงด้วยเลย

อ้าว สรุปโดนแบนซะงั้น อุตส่าจัดเต็มแบนได้ไง แต่ว่าพระเอกสบายเลย โดนชวนอีกไม่ต้องไลฟ์ ได้แฟนอีก  จะมีใครชวนแบบนี้บ้างว้า

Boyd Dek Long Thang

เจอสาวในฝันมาชวนไปที่บ้านตอนพ่อแม่สาวเจ้าไม่อยู่บ้านซะด้วย

แถมเจอชวนให้มาอึ้บกันอีก จะปฏิเสธได้ลงได้ยังไง แถมยังไม่สนใจว่า ต้องออกอากาศสดๆ อีก

แต่ถ้าให้เดา น่าจะติดใจในการอึ้บกัน (ใครบ้างจะไม่ชอบ) แถมน่าจะออกอากาศสดๆ เพื่อเพิ่มรสชาดของการเอากันอีกแน่ๆ ครับ  ::Confident::

แหม โดนแบนจากการผิดกฏซะงั้นครับ แต่อย่างที่คิดไว้เลย สาวเจ้าน่าจะเสียว แถมติดใจดุ้นสดๆ เผลอๆ ติดใจการแตกและเสร็จพร้อมกันแน่ๆ ครับ

pj762856

ถ้านกกระจอกก็ขายหน้าสิ ต้องพึ่งพี่ไวแล้วมั้ง  ขนาดผ่าน  แต่ความอึด กับลีลาต้องพิสูจน์

toxin45

จบแบบ ไอ้หนุ่มจัดหนัก live ข้ามวัน ฟ้าเหลืองแน่นอน
เทม่าที่เห็น สาวน้อยเหมือนยังไม่เคยโดนของจริงเลยนะ ได้เปิดซิงก็ดีเลยนะเนี่ย

livetimer

ของ่าย ๆ แบบนี้เลยหรอ ใจกล้าไปแล้ว 5555 โดนแบนเฉย จัดชุดใหญ่ให้เลย

thegift52

น่าจะจบที่ว่า กลายเป็นแขกประจำไปเลย แล้วถ้าจะให้ดี มีสายเพิ่มเป็ย 3p อีกคนก็ถือว่าพัฒนา อิอิ
.
ผิดคาดครับ ทั้งที่โชว์ได้ก่อนหน้านี้ ครั้งนี้กลับโดนแบน แต่ช่างเถอะ มีอะไรที่สนุกกว่าไลฟ์สดแล้วนี่นา  ::Ahoo::

ddcc

ผมว่าสุดท้ายเลิกไลฟ์สดแล้วก็ถอดแว่นมารักพระเอกเต็มรูปแบบ

jachal

มีสาวมาชวนไปบ้าน แบบนี้ต้องไปแน่นอน

ไลฟ์สด โดนดุ้นเสียบครั้งแรก แล้วติดใจ เลยมาชวนประจำแน่