ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รู้เขา....รู้เรา" (EP.5) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 09, 2017, 12:11:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onzoul

มีหลากหลายอารมณ์ดีจังเลยครับ 
อ่านไม่เบื่อเลย

phetkung

สงสารเหมยนะครับ  โดนใช้เป็นเครื่องมือแค่นั้น

darkside

อ่าว นึกว่ารักแท้ รอดจากการโดนดูด......วิญญาณ    เป็นคู่แข่งหรือ  55   แต่งเรื่องได้น่าติดตามมากๆๆ

Northsouce North

สงสารเหมยจริงๆ แต่แบบนี้พลมันคงโหดขึ้นแน่ 

cobra888

น่าติดตามมา ไม่นึกว่าเหมยจะทำให้ชีวิตของพลเปลี่ยนไปมากครับ ::Hunger::

non027786

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลยครับ

thewind

ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  17/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 17/9/2560-17/3/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=182700.msg589032#msg589032

star_war

กำลังสนุกเลย เยี่ยมมากเลยครับ
ขอชื่นชม และขอบคุณท่านนักประพันธ์ครับ...

Fear TheRabbitz

นึกว่าเหมยจะมีบทนานกว่านี้ซะอีก น่าสงสาร พระเอกของเราก็ต้องโตขึ้นแล้วสินะ

forex333

พยายามอ่านมาเรื่อยๆ มันส์จริงๆครับ

joyjung

ชอบเนื้อเรื่องที่หักมุม หมวยตาย แต่ปลายเรื่องน่าจะได้กลับมาใช่ใหม

เหมยครับบบบบบ

GoDesoUL  18/08/60

pomanmoo

มีหักมุมด้วย  ::Crying::
เริ่มเข้าลูปดราม่าแล้วซินะ

xvenomz

สงสารเหมยครับ ยังคงหวังกับคำที่ แอสโมดิวส์ บอกว่ายังช่วยวิญญาณเหมยได้นะครับ

Chanawin Tosingchai