ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(ลบ) แม่ลูกทาสกาม ตอนที่ 1

เริ่มโดย @_@, ธันวาคม 29, 2020, 05:07:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naja313

Joker Nemesis

เนื้อหาจะต่างไปจากเดิมเยอะไหมครับ

@_@

อ้างจาก: Joker Nemesis เมื่อ มกราคม 06, 2021, 05:15:09 หลังเที่ยง
เนื้อหาจะต่างไปจากเดิมเยอะไหมครับ
ไม่ต่างเลยค่ะ แค่ปรับเป็นคำพูดแนวตัวเอง

xxocco

swbkk

version ใหม่ น่าสนใจและน่าติดตามมาก เปิดตัวมา คุณแม่ก็เหนื่อยซะแล้ว และท่าทางจะพาให้คุณลูกเหนื่อยตามไปด้วยเหมือนเดิม ฮิ  ฮิ

@_@

อ้างจาก: swbkk เมื่อ มกราคม 23, 2021, 07:22:26 หลังเที่ยง
version ใหม่ น่าสนใจและน่าติดตามมาก เปิดตัวมา คุณแม่ก็เหนื่อยซะแล้ว และท่าทางจะพาให้คุณลูกเหนื่อยตามไปด้วยเหมือนเดิม ฮิ  ฮิ
มันก็เนื้อเรื่องเดิมนะคะ

vi vo

mottymu

racisz

เหมือนเรื่องนี้จะเคยเขียนมาให้อ่านนานแล้ว ใช่เรื่องเดียวกันหรือเปล่าครับ หรือเป็นเรื่องใหม่แต่ชื่อเหมือนกันเฉยๆ

@_@

อ้างจาก: racisz เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2021, 11:07:54 หลังเที่ยง
เหมือนเรื่องนี้จะเคยเขียนมาให้อ่านนานแล้ว ใช่เรื่องเดียวกันหรือเปล่าครับ หรือเป็นเรื่องใหม่แต่ชื่อเหมือนกันเฉยๆ
เรื่องเดิม แนวเดิมค่ะ แค่ปรับเป็นคำพูดตัวเองเฉยๆ

Cygnus_Hyoga

ชอบเรื่องแนวนี้ที่สุด แนวสาวไฮโซกับพวกคนใช้แรงงาน

จรัญ บุญชู

พวกนี้คงวางแผนเล่นแม่ก่อน...ลูกไม่ไหนไม่รอดอยู่แล้ว

ieaky

ชื่อเรื่องคุ้น ๆเหมือนเคยผ่านตามา นำมารีไรท์รึปล่าวครับ