ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Ameno]Kyonyuu Onna Joushi Saimin Nikuningyou สะกดจิตหัวหน้าจอมเฮี๊ยบ ตอน1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 03:16:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

ชอบลายเส้นนะครับ แต่คำอธิบายมันเยอะไปหน่อย ครั้งหน้าลองสรุปคำพูดดีไหมครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ::Fighto::

gunflow

เจอลูกน้องเอาคืนแน่ๆ งานนี้

ฟ้อนดูไม่ค่อยสวยเลย แต่ก็อ่านง่ายดีครับ

rabbi

darkzided

nekki

แปลได้ดครับ อ่านแล้วลื่นไหลไม่มีสะดุดเลย

แฮปเค้าใช้ดีจริงๆ น่าไปลองเอามาใช้บ้าง

aszxdc1254

ภาพแปลกตาดีครับ แต่ก็สวยไปอีกแบบ แปลอ่านง่ายดีครับไหลไปได้เรื่อยๆ อ่านไปไม่มีติดขัดครับ

แว็บนึงนึกว่าจะขัดคำสั่งได้ แต่ก็ไม่ได้สินะ

joyjung

มาแนวนี้อีกแล้ว คนไม่เอาไหนได้ของดีไป
แล้วก็คงจะเอาเปรียบคนอื่นไปเรื่อย

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ มีนาคม 28, 2020, 05:25:14 หลังเที่ยง
มาแนวนี้อีกแล้ว คนไม่เอาไหนได้ของดีไป
แล้วก็คงจะเอาเปรียบคนอื่นไปเรื่อย

ท่าจะยังไม่จบ ยังดูมีอะไรค้างคาอยู่

noojac

หัวหน้าเป็นสาวแว่นด้วย งานนี้สะกดจิตแล้วจับกด.!!

mqoomania

LUTIN

game2539

โดนดูถูกมาตั้งนานแล้วงานนี้ได้แก้แค้นแบบสาสมใจแน่

edit: แอปนี้โครตสุดยอดเลยไม่ใช่แค่สะกดจิตแต่ทำให้คนกลายเป็นตุ๊กตาที่จะสั่งให้ทำอะไรก็ได้