ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวรรค์สวาท...พ่อเลี้ยงep.3

เริ่มโดย อรุณสวัสดิ์, มิถุนายน 06, 2021, 06:17:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samanlo ba

applej2k

ขอบคุณครับ
จะหย่าแบบนี้แล้วแม่เลี้ยงจะมีทีเด็ดอะไรรั้งตาเฒ่าไว้หรือเปล่า

banana_nakrab

sp502

ก้อยเอากับพ่อเลี้ยงให้แม่เลี้ยงได้ยินเพื่อยั่ว แล้วแม่เลี้ยงจะทำยังไงตอไปละ เข้ามาตบก้อยหรือมาร่วมวงด้วยเลย

sinchacha

ก้อย ก็เงี่ยน ทำเป็นไม่อยาก

ืnovoman

cm0025

mikehell

พ่อเลี้ยงหลงก้อยสะแล้วสงสัยว่าก้อยวางแผนมานาน

มโน สกลนคร

แม่เลี้ยงเห็นแล้วอาจจะแก้แค้นคืนรึเปล่าต้องรอลุ้นต่อ
ขอบคุณครับ

dan49

งานนี้ไม่มีใครยอมใคร เฒ่าชาญก็แรง ลูกก้อยก็แรง แบบไม่เกรงใจใคร ว่าแต่แม่เลี้ยงจะแก้เผ็ดผัวตัวเองอย่างไร จะฉีกอกลูกเลี้ยงหรือไม่ ต้องติดตาม ขอบคุณครับ

Korn Phawat

moobin1978

ทิ้งไหม ไม่รู้ รู้ว่า ทิ้งบอมส์กันก่อนละ่กัน

poa_king

ยั่วพ่อเลี้ยงจนหื่น บุกเย็ดถึงห้อง ส่งเสียงดังจนแม่เลี้ยงรู้