ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 32 : รักออกแบบไม่ได้ Pt2

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 26, 2017, 08:31:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

ผู้เฒ่าเล่นไม่ดูกำลัง ซ้อกหมดสติไปแล้วล่ะ ดีนะไม่ตายคาอก

verbatim

ขอบคุณมากครับ 
ตายแหง๋เลยลุง 
แต่มว่าลุงแกล้งมากกว่า รึต้องถึงมือหมอนะ

lamom

จะตัดจบเรื่องนี้เลยเหรอครับ จะไปง่ายยังนี้เลยเหรอ คงไม่ใจร้ายนะ

deamondear

mygunko

"จะรีบไปไหนเหรอจ๊ะคนสวย มาคุยกับพวกพี่ก่อนไหม?" คำพูดยอดนิยมของคนโฉด 555+

anigkanjana

ยังยอดเยี่ยมเช่นเดิม สมดังรอคอยครับท่าน ขอให้ตอนต่อไปจงมาโดยเร็วพลันนะครับ

crazylex

Gagaa Teaning

มุขนอนนิ่งนี้ แม่จะเก่าแต่ก็ยังใช้งานได้ดีอยู่นะครับ

mikufc

ขอบคุณมากครับ ผมว่าพี่กรอาจมีอันเป็นไป ไม่ก็หมอพลอยไปแอบเห็นพี่กรจ่ายเงินค่าจ้างสองโจร เลยเฮิร์ทหนักทั้งที่พึ่งรับรัก
เลยเข้าแก๊บมนุษย์ลุงในตอนต่อๆ ไป ส่วนมนุษย์ลุงในตอนนี้มุงตายแล้วเรอะ

YYodchaii Lee

Princo Rx

พี่กรได้เป็นแฟนหมอพลอยแบบนี้ ลุงของเราก็หมดหวังแล้วซิ

phaii

livpool

น้องนารถโดนเปิดซิงซะแล้ว ส่วนลุงพลจะรอดมั้ยหน่ะ

iikran

ว่าแล้วลุง หักโหมเกินไปก็แบบนี้ แต่ผมว่าลุงไม่เป็นไรหรอก พระเอกนี่นา ถ้าลุงตายไปหมอพลอยกับน้องนาถก็อดเสียวพอดี