ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 3/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 27, 2019, 03:33:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking:: นางเอกชอบปิดกั้นความรู้สึกตัวเองเพราะชอบดุ้นมากๆ พระเอกตอบสนองไม่ได้ งานนี้ครูเลยเอาซะเต็ม ๆ แต่ถ้าไม่คุมกำเหนิดก็มีท้องก่อนเรียนจบแน่นอน  ::Thinking::

EDIT เยดแล้วทิ้งสมเป็นอาจารย์หื่นจริงๆ 555+

Boran Mark

แหม ก็หนูอ่อยอาจารย์ซะอย่างนั้น เห็นแล้วสงสารโคจัง เห้อ
edit:กู่ไม่กลับแล้ว ขนาดปากคุยกับแฟนตัวเองตูดยังให้อาจารย์อ้วนล่ออยู่ 

Northstar Rta

คราวนี้อาจารย์มาถึงบ้านเลย แบบนี้คงจะมีท่าพิศดารสอนลูกศิษย์อีกหรือเปล่า
หมดฤดูร้อนแต่นางเอกยังติดใจอาจารย์อยู่แบบนี้ สงสัยงานนี้ท่าทางจะยาวแน่นอน

อรรถพร โทอิ้ง

ยาวไปๆ ครับผม รอติดตามมากๆ สำหรับซี่รี่นี้

เรียบร้อย ตอนต่อไปจะเป็นไวน้อตั้งตารอ

drof666

พ่อแม่ไม่อยู่หนูร่าเริงกับอาจารย์ โคจังจะรู้ไหมว่าผู้จัดการคนสวย แอบหนีกลับบ้านมาโล้สำเภากับอาจารย์
Edit. ล่อกันยันสว่างคาตาอย่างนี้ทั่วไปอาจารย์ต้องฟ้าเหลืองพับคาที่ไปแล้ว ส่วนตอนหน้านี่มันทำลายตับชัดๆ

Akira Watanabe

::Sweat:: อาจารย์มันร้ายจริง ๆ ค่อย ๆ กล่อมจนติดใจ

::Horror:: กลายเป็นติดใจอาจารย์ไปแล้ว จบแล้วโคจัง

carman

ครั้งนี้โดนที่บ้านเลย

ติดใจครูซะแล้ว

นายไข่ย้อย

ยิ่งอ่านยิ่งปวดตับยาวๆ ท่าทางนางเอกจะกู่ไม่กลับสะแล้ว  ::Waiting::

ซวยเลยทีนี้ กลายเป็นติดใจครูไปละ พระเอกจะทำไงน้อทีนี้
อิอิอิ

แมงโก้ส้นตีน

โดนตามถึงบ้านเลย ตัวเธอก็ใช่ย่อยนะ ยอมง่าย เล่นยาวยันหว่างเลย
ฉากแบบนี้ นี่เลียนแบบหนังเอ็กซ์ชัดๆ
::Evil::

monster gmail

ครูมาถึงบ้าน โดนจัดในห้องตัวเอง ติดใจครูแล้วไม่น่ารอด

E ตอนหน้า เสพติด และติดใจอาจาร์ยเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ถึงกับมาหาถึงห้อง

ddcc

ผมว่าเนื้อก็เยอะ น้ำก็เยอะนะ5555 เอาเป็นว่ารอดูจะไปถึงโคชิเอ็นมั้ย ::Orz::
สรุปโคจับชนะโคชิเอ็นไหมเนี่ย ตัวอย่างจะลาชมรมซะละ นางเอกก็กู่ไม่กลับละล่ะ

Kit.m555

นานจนเกือบลืม 55 อาจารย์บุกมายันบ้าน
พระเอกเมื่อไรจะรู้สะที  ::HeyHey::
EDIT : เจอสายยางยัดเข้าไปว่าโหดแล้วนะ
นี้ตั้งกลางยันกลางคืนยันเช้า มาราทอนมากๆ ::KO::

gunflow

จัดกันยาวแน่ พ่อแม่ไม่อยู่บ้าน หวังว่าคงไม่มีใครมาจ๊ะเอ๋ที่บ้านนะ

เจอแฟนผ่านมา แอบมองหาแฟนทางหน้าต่าง แต่ช่วงล่างนี้ ให้อาจารย์จัดหนักไม่หยุด

หมดสภาพเลย สงสารผู้บ่าว

CoolNook Thangsakul

โดนจัดทุกสถานที่เลยเน้อ เหลือนอกสถานที่ละมั้ง ที่ยังไม่เคยจัด