ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 3/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 27, 2019, 03:33:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

elviswhat

แล้วนี้โคจังจะรู้ไหมนิทำเพื่อโคจังขนาดนี้ แล้วนี่กว่าจะหมดฤดูร้อนไม่หมดใจจากโคจังก่อนหรือนี่อาจจะติดใจดุ้นอาจารย์ไปแล้วก็ได้นะแบบนี้

ทาชิบานะ ถึงกับหมดแรงเลยหรอเนี่ยเล่นไม่หลับไม่นอนเอากันข้ามวันข้ามคืนแบบนี้ แล้วตอนหน้านี่ไปอ่อยอาจารย์ถึงที่ห้องเลย อาจารย์ทำตามสัญญาแล้วแต่เทอเองลาะที่ต้องการดุ้นสินะ

Tdestiny

เรื่องนี้คงตังแตกกันระนาว

นางเอกเหมือนจะไม่พอใจแจ่ก็ถลำไปเรื่อยๆ- -

ตอนต่อไปนี้ดาร์คแน่ๆ เดินมาหาเองเลย

kantap9

ดูท่าจะติดใจอาจารย์ซะละ หมดฤดูร้อนคงไม่จบแน่ๆ

นั่นไงเดินมาหาอาจารย์เองเลยวุ้ย ติดใจขนาดนี้ตอนหน้าอาจารย์จะเอาไปแบ่งใครเย็ดรึป่าวเนี่ย

tazasss01

โคจังน่าจะโดนทิ้งแล้วละ ติดใจอาจารย์ขนาดนี้

ตอนนี้ โคจังจะรู้ความจริงเลยหรือป่าวน่ะ

neokiseki

คือเตรียมตัวให้จารเอานานละ

สรุปท้ายก็ขาดจารไม่ได้

Tanapol Srimanop

ถ้าฝึกกับอาจารย์จบแล้วจะกลับไปหาโคจังนี่จะเติมเติมความต้องการได้ไหมนิ

ดูท่าโคจังต้องหาเมียใหม่แล้วละเพราะ ผู้จัดการคงไม่กลับไปหาแล้ว

ChaX

สรุปโคจับชนะโคชิเอ็นไหมเนี่ย ตัวอย่างจะลาชมรมซะละ นางเอกก็กู่ไม่กลับละล่ะ

eakachaiiiii

ขออ่านหน่อยครับ

...ed..
โดนขนาดนี้น้องคงกลับไปยากแน่ๆ โคจังเป็นนักกีฬาน่าจะแข็งแรงกว่าแท้ๆ ตอนหน้าคงสั่งลาแน่นอน ไปลุ้นepสุดท้ายเลยว่าโคจังจะรู้รึป่าววว

tcm12599

สีหน้าไม่ค่อยดี  แต่พอโดนจับสักทีสองที  นี่อ่อนเลยนะ ::DookDig::  ดองมาสักพักเห็นep.นี้แล้วไม่ไหวเลย

"จบหน้าร้อนจะคงไปเป็นเหมือนเดิม"  ไม่ๆ  หนูไปไกลมาแล้วนะตอนนี้

kazu36

masterbunny

ตอนนี้ต้องมีร้องขอดุ้นบ้างล้ะ หึหึ

ติดใจแล้ว สเต็ปถัดไปต้อง รอพระเอกรู้และถึงเวลาปวดใจสิน้ะ หึหึ บอกเลยถ้าแค่นี้ทำไรตับผมไม่ได้หรอก สบายๆ

siwapol55

สงสารโคจังจริง แฟนตัวเองโดนย่ำยีซะเต็มที่เลย
แถมเหมือนจะเสียแฟนไปแน่ อนาคต
ขอบคุณมากครับ
ขอความเสียใจกับโคจังด้วย เธอไปแล้ว

anuwat p

l3al3yl3ell

คุณครูมาเยี่ยมที่บ้านดีจังเลยน่าาาาา ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

ตับจะแตกไหมพ่อหนุ่มเอ๋ย