ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 1 ปลัดขิกงิ้วดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 22, 2017, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzae

จะได้ลูกคนไหนก่อนดี ปลัดขิกช่วยให้สมใจแน่นอน

Nattanan Tst

suksan1

อ่านแล้วน่าติดตามครับผม

...............................................................................................
  27/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 27/10/2560 - 27/6/2561 )

..............................................................

birdinfinity

prsclub

แหม่ ป๊อดบอกแค่มองแล้วก็เก็บมาว่าว    นี่เล่นชะบ้องหูเกือบดับเลยเหรอ

สงสัยว่า คงจะไม่ได้แคจัดสาวหนิง  คงต้องจัดเจ๊วิไลไปด้วยสักห้าหกน้ำละ

ขอบคุณท่านมากครับ

Mas Masay

มีปลิดขิกทั้งอัน อย่าไปกลัวไอ้ป๊อด เอาให้ลืมเถ้าแก่

heeban

น่าลุ้นว่าของวิเศษจะช่วยได้ยังไง แล้วทุกคนจะเสรํจพระเอกเรามั้ย ขอติดตามครับ ขอบคุณครับ

gumpxxxx

อยากรู้จริงๆว่าจะใช้ปลัดขิกยังงัย ถึงกล่อมสาวพยศได้

pakykit

neoglaradar

เปิดเรื่องได้น่าสนใจมากๆครับ
โดยเฉพาะอย่างยิ่งฉากแอบมอง เก็บไปกินเองนี่สุดๆ
แล้วก็ตัดอารมณ์ได้สะใจ ในฉากบ้องหู 5555 ชอบครับๆๆ

sahara8032

txxt30

ดูท่าทางป๊อดคงต้องใช้ตัวช่วยเสียแล้ว  งานนี้มีลุ้น  ชวนให้ติดตามมาก

simcazy

ขอบคุณมากครับ เสร็จป๊อดแน่ๆ ชอบแนวนี้มากรับ

napakon

โดนหนักตั้งแต่เต้นเรื่อง พ่อจะช่วยได้ไหมนี่

papa969

ปลัดชิกได้ทำงานแน่สงสัยท่องบทสวดเสร็จได้ทั้งแม่ทั้งลูก