ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 5 ครูแอน

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 07, 2017, 05:16:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

the_nation

นี้สินะที่เรียกว่าขึ้นครู ขอบคุณครับ

zezebee12

eglebudsob

นายกร สู้ๆ เดี๋ยวก็มีสาวๆเข้ามาในชีวิตอีก  ::Fighto::

tigereac

ครูแอนก็ไปแล้วจะมีสาวเข้ามาใหม่หรือไม่เนี่ย

beelust

เศร้าเรื่องครูแอนแล้วยังต้องมาเจอแนนต่ออีก  ::Crying::

wap5455

ครูสาวหนีไป แฟนตัวเองได้กับเพื่อนอีก ชีวิตช่างดราม่า

tacklove

กรเอ๊ย เสียใจด้วยนะ ถึงแม้จะสมรักแต่แอนเค้าก็เสียใจจนไม่อาจอยู่ที่เดิมได้ หนำซ้ำไอ้อ้วนมันมาทรยศแย่งแนนไปจากนายอีก สู้ สู้นะ

tulatula

อุตส่าไปถึงบ้านนึกว่าจะจัดแม่อีกรอบ 555

grozothe

โดนมอมยาครั้งเดียวไปเลยเหรอ
มันต้องมีเรื่องอื่นมาเกี่ยวบ้างล่ะน่า

wawer nakorn

กรนี่สุดยอดได้ทั้งแม่ทั้งลูกไม่ธรรมดา

sotimez

เศร้าเลย เพิ่งจะได้ครูแอนแท้ๆ ดันโดนทิ้งไปเมืองนอก แล้วต้องมาเจอแฟนตัวเองกับเพื่อนสนิทจูบกันอีก สบายล่ะนายกร

pjny

llkoraponll

แอบลุ้นไปกับนายกรครับ จะทำอย่างไรต่อไป ส่วนนายอ้วนก็สบายตัวไป ขอบคุณสำหรับเรื่องเยี่ยมๆ สนุกมากๆครับ ตอนต่อไปไม่พลาดด้วยประการทั้งปวงครับ

Toshiie

ของใหม่ก็กำลังจะไป ของเก่าก็มาโดนเพื่อนคาบไปอีก

darkside

เนื้อเรื่อง เริ่มน่าติดตาม มาก  ไอ้อ้วนจะโดนอะไรมั่งเนี่ย  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::