ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...17 ตัดใจหรือไปต่อ

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 22, 2018, 09:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gentle012345

ดูนาไม่อยากเลิกนะสิ แบบนี้ก็ดีนะ ได้อารมดี น่าติดตามสุดๆ

4ylnox

ท่าทางจะเป็นติดใจและไปต่อซะมากกว่าละครับ

mcgide

ของได้ติดใจแล้วย่อมอยากที่จะเลิก
นาช่างร้อนแรงจริงๆครับ

lakaja

ว่าละครับว่าตัดใจไม่ได้แน่นอนงานนี้

1305kk

งานนี้มีหักมุมหรือเปล่า
เสียเมียให้ชู้ละมั้ง

Chamchoy Chareon

อยากจะเก็บเทอไว้เอาทุกๆคน นาคิดแบบนี้ 

abfun

ป๊าด  ผมนึกว่าตอนที่แล้วจะเป็นต้นทางจองบทสรุป แต่ไหง กลายเป็นเป็นจะเริ่มนุงนังใหม่ละเนี่ย....แต่ก็ชอบนะครับ เพราะผมถือว่าหักมุมจินตนาการของคนอ่านแก่ๆ แบบผมดี ครับ อิอิ

hnumhnum

zezebee12

Che Phermphrom

สงสัยนาจะติดใจ จนไม่อยากจบกับชัยแล้ว

tvqoscjc

เรื่องตัดใจยากจริงๆมีต่อพรุ่งนี้อีก

mspeed

ผู้หญิงส่วนมากเด็ดขาด​ นี่คงแค่อีกนิดหน่อยเท่าน้ัน​แหละ​ คุณสามีก็อย่าน้อยใจนะจ๊ะ​ ว่าแต่คุณสามีแน่ใจแล้วหรือ

aone

นาใจอ่อน พรุ่งนี้จะได้เลิกมะเนี่ย สงสารสามีนาจัง

tp3660

ถ้านาจะเลิกกับชัยจริง วิธีของสามีก็น่าจะใช้ได้ผล แต่ต้องลองดูครับ

Zoso

เอ๋...!!!  นาจะตัดขาดจาก ชัยได้จริงๆหรอ
ดูนา หลง ชัย อยุ่มากเลยนะ