ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

รู้จักกันแปปเดียวมาอยู่ในห้องเขาแล้วมีการจะให้ดูกางเกงในอีกแบบนี้คงไม่รอด555

พอรู้เหมือนมีน้ำไหลออกมาเหมือนไม่ตกใจเลยนะ555 ถ้ามีตอน2อีกได้ตอนไม่หลับคงจะมันแน่ๆ

flukestorm

capt

หรือว่าใส่ยานอนหลับเข้าไปกันนะ

รู้สึกตัวช้าจัง จะมีตอนต่อไปหรือปล่าว   ♥♥♥

Ae Haha

มาถึงถ้ำเสือ แถมมาหลับ เสร็จตาลุงจอมหื่นสิ เมาเบียร์ด้วย

ยาดีจริงๆ หลับสนิดแถมตื่นมาไม่รู้ตัวอีก โดนเยดสดแต่ในไปแล้วนังหนู

xonly-1523

ribbon

หนูพลาดอย่างแรงโดนไปแบบนี้ รอบแรกหลับถ่ายแบลคเมล์ไว้จัดอีกหลายๆรอบ คิดก็เสียวแล้ว

เรื่องแรกภาพสีสวยงามมากครับ รอติดตาม

Tsan

อารมณ์ประมาณในหนังญี่ปุ่นอ่ะ นักเรียนหน้าแก่หัวล้าน 555 เดาว่าตอนจบผู้หญิงน่าจะตั้งใจไว้แล้ว

Edit : แงงง จบกร่อยมาก เศร้าเลย นึกว่าจะมียาวกว่านี้ซะอีก

joulez

โดนแน่อยู่ดีๆกะหลับ หรือโดนลุงวางยาวะน่ะ

Nabisca Sathu

น่าจะอ่อยลุงนะนี่ เอ๊ะหรือลุงวางยาในเบียร์ ต้องลุ้นๆ

อุ่ยเดาถูกว่าโดนวางยา 

เรื่องบนก็น่าอ่านมากเลยครับ ต้องไปอ่านสักหน่อยแล้ว

รอท่าน (S)Kater แปลดีกว่า  ตอนนี้ผมก็ยังรอเพื่อนน้องตัวแสบตอนใหม่อยู่เลย ติดตามผลงานแปลอยู่นะครับ อิอิ

Poomitat Pak

ถ้าได้เป็นลุงก็คงจะไม่พลาดตามเกมต่อเนื่อง 

Helmqwerty

penguinzz

หลับ​ใส่​ยังงี้​ก็​โดน​ลัก​หลับสิฟะ ไม่​รอด​แน่นอน​หนู​เอ๊ย

นึก​ว่า​จะ​โดน​ลัก​หลับ​แบบ​ธรรมชาติ ที่​ไหน​ได้ วาง​ยา​นี่​หว่า ว่า​แต่​ทําไม​รู้สึก​เจ็บ​ช้า​จัง​เลย

fujiwa

sovereignty.artmagic

หลับตามสูตรอีตาคนเขียนคนนี้เรื่องที่แล้วก็หลับ

ขอให้จบดีๆนะเรื่งนี้ปูมาดีแล้ว เรื่องที่แล้วนี่อิหยังวะลุงไปติดเกาะเฉย

hiromi39

เรื่องแม่ลูกอยากให้แปลเป็นผลงานของ X-only ประดับวงการไว้อีกเวอร์ชั่นหนึ่งก็ดีครับท่าน ถ้าไม่รบกวนเวลาท่านมากไป
ส่วนเรื่องคนข้างบ้าน หนูน้อยว้าเหว่ แกคงจะมาหาลุงให้ช่วยคลายเหงาได้ทุกวี่วัน จนอาจจะชวนลุงผู้โชคดีไปคลายเหงาให้กับคุณแม่ แล้วความสัมพันธ์ของสองแม่ลูกก็จะกลับมาเป็นเหมือนเดม โดยมีคุณลุงใจดีเป็นสะพานเชื่อม
ขอบคุณครับ