ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

playnut

น่าติดตาม  พระเอกคงเก่งน่าดู

Aerials

แนวเรื่องแปลกจากทุกทีดีครับ น่าติดตามมากๆ

boy2516

มีพลังพิเศษนี่เองมิน่าถึงล่อกับผีได้

เดินผ่านมาเฉยๆ

พระเอกมีแสตนใช่มั้ยเนี่ยยยยยย
.
.
เอาพลังนี้ไปลวนลามได้ แต่รังแกคนอื่นไม่ได้เนี่ยนะ

ken77

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก อ่านสนุกมากๆ

kipkipju kisdsada

ตามมาจากเสน่ห์หมอผีสาว แบบนี้กำลังฮิตเหมือนภาคแยกแบบหนัง Marvel เลย ติดใจในเนื้อหาการเดินเรื่องที่คุณ Twintower เขียน บทเลิฟซีนก็ถึงใจ เดินเรื่องแบบปกติก็เร้าใจน่าติดตาม ขอบคุณสำหรับเรื่องราวที่สนุกๆที่นำมาถ่ายทอดให้อ่านกันนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม

sakdi Ontong

อ่านเสน่ห์หมอผีสาวจบแล้ว ต้องตามมาย้อนอ่านเรื่องนี้ต่อ สุดยอดทุกเรื่องเลยครับ

PissOff

donlayutza

D11T

สนุกดีครับ

Rai Dee

win2910029

เคยอ่านเสน่ห์หมอผีสาว ดีใจมากที่ได้มาเจอเรื่องของอสนี

24องศา

แปลกใหม่มาก จินตนาการหลุดโลกเลยครับ

jame dean

แนวเรื่องแบบนี้น่าติดตาม ครับ

7878

เนื้อเรื่อง น่าสนใจมากครับ
ยาวจุใจ มีปมหลาย ๆ ปม ไม่ใช่เฉพาะเกี่ยวกับเรื่องเสียวอย่างเดียว

ขอบคุณมากครับ