ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 1

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 10, 2018, 08:23:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LUX111

เร้าร้อน รุนแรง เร้าใจ เหมือนเดิม ระหว่างคู่นากับชัย

Pong Sak

knightgs

สุมาอี้ นิ่มแส

คุณนี่มันร้ายจริงๆ..ฮ่ะ..ๆ ยักย้ายถ่ายเทซ่อนปมซ่อนเงื่อน..ไม่ง่ายครับหานักเขียนอย่างงี้ไม่ง่ายครับ ทอดตาทั่วบรรณภิภพนี้ยังไม่เจอ ชื่นชมครับจากใจจริงติดตามทุกตอนครับ

namthip 2520

ว่าทั้งคู่สุดยอดแล้วคนแต่งนี่ยอดเยี่ยมกว่าอีกค่ะอ่านแล้วเพลินเลย.

sincethai

แล้วเราก้อได้รู้ความลับที่สามีนู๋นาไม่รู้ !

summersale

mental99

จะมีตอนลับกับโจไหมครับ แต่ก้ออยากให้มีแถมกับน้องบอยด้วยเหมือนกันรอลุ้นอยู่ครับ

maneither

เอ้ามีงี้ด้วยหรอครับคุณนา ขอบคุณมากนะครับ คิดถึงมากๆเลย

edgeemperor

ยังแต่งได้สุดยอดเหมือนเดิมครับ....รอภาค2แบบเต็มๆเลยครับ

ปุ๋ม

ผัวน่าจะเลิกกับนาแล้วหาเมียเด็กมาเย้ยซักทีน้า

1678405

ชัยเก่งเรื่องนี้จนบางทีก็แอบสงสารผัวนาที่ทำให้นาไม่ถึงใจแต่ก็นะถ้าผัวเก่งบวกกับเมียร้อนแรงก็คงไม่มีเรื่องนี้มาให้อ่าน

3hman

มี another story หรือ secret แบบนี้ ช่วยเพิ่มความฟินได้อักโขเลยครับ

alasangel

ซีนลับกับชัยนี่เอง ทำตัวน่าสงสัยแต่เริ่มเลยนะน้องนา

piyapong trasyodskul