ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดราเอม่อนแมวจอมเถื่อน ตอน ฉันกลับมาแล้ว by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, ตุลาคม 02, 2016, 01:35:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

premz

oGoBoRio

::Thankyou::ขอบคุณครับ มาแนวทำลายจินตนาการวัยเด็กนี่ ผมชอบ  ::DookDig::

review1972

ตั้งชื่อเรื่องได้แปลก น่าสนใจมากครับ ขอเข้าไปอ่านก่อนน้าว่าจะใช่เรื่องที่คลับคล้ายคลับคลาว่าเคยอ่านที่ไหนหรือปล่าว ขอบคุณครับ

dekza35

ตามหามานานละครับ เอาการ์ตูนสมัยเด็กๆพวก โดเรม่อน ชินจัง โคนัน บลาๆ มาแต่งเป็นนิยายแบบนี้ ขอบคุณครับ

catoon

ขอเข้ามาโพสก่อนอ่านแล้วกันนะครับ จริงแล้วการ์ตูนเรื่องนี้เป็นตูนที่ผมชอบมาก อยากรู้เหมือนกันว่าถ้ามาอยู่ในแบบเรื่องเสียวจะเป็นอย่างไรนะ ขอไปอ่านก่อนนนะครับ

nakar

เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจดี แนวนี้ยิ่งไม่ค่อยมี ขอบคุณครับ

i_robot

ต้องลองดดูซะหน่อย

ryutakechi

boyt1800

killkinly

kokokol

ยังไม่รู้ว่าเนื้อหาเป็นยังไง แต่ดูผู้แต่งแล้วคงไม่ต้องบรรยาย555