ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akino Sora (Petapan)] LOVE STORY #01 straufe ขอให้แปล

เริ่มโดย พัดลม, พฤศจิกายน 28, 2016, 10:33:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

straufe

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2016, 10:33:23 หลังเที่ยง
จาก REQ. แปลให้แล้วน๊า  ::HeyHey:: straufe

https://xonly8.com/index.php?topic=169491.msg255518#msg255518

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: พึ่งจะเปิดเว็บเข้ามาเห็นครับ โอวสุดยอดไปเลยครับท่าน
ไม่คิดว่าที่ขอไปได้ได้รับการแปลด้วย ขอบคุณท่านมากๆ ครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: มันเยี่ยมไปเลยขอให้กระแสตอบรับดีๆนะครับ ::KO::

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2016, 09:12:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2016, 07:11:39 ก่อนเที่ยง
อ่อ เจ้จิ๋วเค้าชอบกุ๊กกิ๊กแบบนี้นี่เอง...หรือเราจะเข้าใจผิด ชอบเอ้าดอร์หว่า  ::Doubt::

ตา straufe ตะหากล่ะ  ::HoHo:: น่าจะชอบ เพราะขอให้แปลมา

หลายๆคนชอบแนวนี้อยู่แล้วน๊าน่ารักๆกุ๊กกิ๊กๆไสย์ๆ อิอิ ::JubuJubu::

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2016, 07:16:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2016, 10:59:54 หลังเที่ยง
ใจร้าย  ซ่อนแบบนี้นี่  มันน่านักเชียว ::Pull::

::Reader::
เรื่องนี้ภาพสวยกว่าทุกทีนะคะ
ก็เพราะรูปสวยเลยช่วยแปลให้นะสิ ไม่งั้นก็ปล่อยไปแล้ว  ::Oops::

อ้างจาก: sonteen42 เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2016, 12:48:35 ก่อนเที่ยง
น่าติดตามากๆครับ อยากอ่านอีกหลาๆยตอน
มีคนขออ่านแต่ตอนนี้ ก็หมดแค่นี้แหละครับ  ::HoHo::

::Yes!:: คนชอบเยอะรูปก็สวยยังมีอีกหลายตอนเลยนะครั้งในซีรี่ นี้ท่านไม่ต้องเกรงใจก็ได้นะครับแปลจัดยาวได้เลย  ::Shy:: ::Shy::

akasaboy

ลายเส้นแบบนี้สิ สุดยอดไปเลย ชอบ ๆ ::YehYeh::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

pinto69

แบบนี้สิน่าสนใจ ภาพสวยมากเลย

esenex

ลายเซ็นสวยมาก สนุกด้วย ขอบคุณครับ

jachal

shetarsk

ลุ้นมากก ชอบจังเลยแบบนี้

ขอบคุณครับ

eka1325

นางเอกหน้าตาขี้อ้อนมาก โดนจัดหนักแน่นอน ภาพสวยครับ สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

boyza730

เยี่ยมครับภาพสวย นางเอกน่ารัก ถถถถ

gunny

bigpanda

sirapop

กำลังไปได้สวยเลย โพสต์อีกเยอะๆนะครับ ผมชอบ 555

thosapor

ขอบคุณครับ ภาพสวย เนื้อเรื่องน่าลุ้น

put

ขอบคุครับ น่าลุ้นต่อว่าจะเป็นแบบไหน อย่างงี้ต้องติดตาม ::Thankyou::