ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 22

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 09, 2021, 11:50:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

นางเอกอันดับหนึ่ง แล้วอย่างนี้เจ้หมิวจะเป็นอะไรละทีนี้ เจ้เตยเข้ามายึดตำแหน่งไปซะแล้ว
โทนร่างกายแข็งแรงมากเลยเท่าที่สังเกตุจากตอนวิ่งและตอนฝึกต่อสู้ ใช้ร่างกายหักโหมมาก อย่างนี้ฝึกหนักมาตลอดแน่ ร่างกายถึงรับได้ไหว ถ้าคนทั่วไปน่าจะไม่รอดปวดกล้ามเนื้อและกระดูกไปหมดแน่

คราวนี้ที่โทนเข้ามาก็เป็นแผนของพี่แมนอีกหรือเปล่า เฉียบและเด็ดขาดมาก กับเจมส์โทนก็เข้าขารับบมุกกันสุดๆ เลย
แล้วคุณโทนจะได้เจอกับคุณรุกะไหมแบบนี้ เหมือนในพระรามสามไม่ได้พูดว่าเคยเจอกันนะเท่าที่จำได้

okai

เล่ามาเป็นฉากบอดีการ์ดในหนังเลยครัย 

pankea

อ่านมาถึงตอนนี้ก็รู้ว่าที่จริงโทนน่าจะเคยเจอคุณรุกะมาตั้งแต่เรียนปี2ที่มาช่วยงานพี่แมน แต่พอเจอกันอีกทีตอนเรียนจบและทำงานแล้วจำไม่ได้เชียวหรือ

NNGGOO

เจ้านายของโทนคือพี่แมน
ส่วนเจ๊หมิวคือเจ้าชีวิต
จะเถียงเหรอ...ไม่รักเจ๊แล้วเหรอไง

intanianoi

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. พี่เตยชมน้องโทนต่อหน้าพี่หมิวได้ไง.. พี่หมิวหึงนะ

Tik K.

เจ๊เตยมาคอนเฟิมส์แบบนี้ส่งสัยจะเท่จริวๆๆ

weeraj

โทนจะเก่งเกินไปแล้วนะครับ

j_manus

พอนึกภาพตามเหมือนกำลังอ่านการ์ตูนต่อสู้เลย

timshel

aceinw6969

ใช้ร่างกายเปลือง อ่านแล้วนนึกถึงแต่คำนี้เลย

po3026

โหเล่ามาเสียเห็นภาพ เจ้าโทนเลยครับว่าเร็วแค่ไหน

sparrow_ap

อ่าว!! สรุปใครนางเอกครับเรื่องนี้ ฮรี่่ๆๆๆๆ แย่งกันเก่งจริงๆสองเจ้นี่

solid17

ตกลงคุณโทนจะกลายเป็นคนเหนือคนไปแล้วนะ

monster gmail

ตอนนี้คุณเตย มาแจมแล้ว ตอนหน้าคุณเตยจะเขียนเองหรือเปล่าครับ ชอบที่คุณหมิวเขียน เล่าได้เห็นภาพทุกตอนเลย