ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NanobotS

เรื่องนี้ คนก่อนเขียนไว้ได้ สนุกครับ เขียนต่อได้ก็อยากได้แนวเดิม

NNGGOO

ฟ้าจะติดรสสวาทจนลืมไม่ลงหรือเปล่านะ  เรื่องราวน่าติดตามอีกยาว ขอบคุณที่ท่านนำมาแต่งต่อครับ

knightpok

รอมานานมาครับเรื่องนี้
น้องฟ้ายังร้อนแรงเหมือนเดิม

vergo

สงสารพระเอกครับ โดนแฟนนอกกายนอกใจขนาดนี้ อยากรู้เหมือนกันว่าจะมีวิธีเอาคืนหนุ่มเอกยังไงบ้าง

Komsan Tanunchai Olympus

Topp458

Ned

เรื่องนี้เป็นที่รอค่อย
เคยหาที่อืนก็ไม่เจอ
เห็นชื่อเรื่องก็ใจสั้นเเล้ว.

biggiggog

รอมานานมากกับเรื่องนี้
ขอบคุณที่มาสานต่อความสนุกครับ
ขอบคุณครับ

@OKEY

รอมานาน นึกว่าจะไม่มีคนมาแต่งต่อแล้ว เนื้อหาน่าติดตามและสนุกทุกตอน

Sdddss

ดุเดือด  ภาพประกอบสุดยอดเลยครับ เข้ากะเนื้อเรื่อง

D4rthvader

veget

ชอบเรื่องนี้เหมือนกันครับ กลับไปอ่านหลายครั้งเหมือนกัน อยากอ่านตอนจบเหมือนกัน สุดท้ายจะเป็นอย่างไร

teeieie123

งานนี้สงสัยจัดถึงเช้าอีกตามเคย ความมันส์ไม่เข้าใครออกใคร  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::