ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก 8/1 (NTR/นอกใจ) by Koog Google ต้นฉบับ Tyrant

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 26, 2020, 06:11:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

densanova

Miracle Prince

Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

usman1963

พอมีภาพแล้วความสนุกคูณสองเลยครับ จริงๆผมก็รอคุณtyrantมาแต่งต่อนะครับ แต่พอมาเป็น ไรต์ ก็สนุกเหมือนกันครับ

Nobita Nobituta

Terdsak_sk

ชอบเรื่องนี้มากๆครับ ขอบคุณที่เอามาแต่งต่อให้ อ่านแล้วสนุกมากกก และก็ขอบคุณผู้แต่งคนแรกด้วยครับ สนุกจริงๆ

bomomy

วรวุช พุทธสมาน

ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่แต่งเรื่องนี้ต่อ เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่ผมเฝ้าติดตามอยู่เช่นกันครับ ส่วนอีกเรื่องที่รอคอยอยู่เรื่อยๆคือเรื่อง ยอม ครับ หวังว่าจะเขียนต่อนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ  ::JubuJubu::

aoraer

ขอย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าๆก่อนนะครับ ไม่รู้ยังหาเจอไหม

จรัญ บุญชู

ถึงขนาดนี้แล้ว...ไปหาใหม่เถอะน้องบอย...มันเป็นนิสัย

eak111

ขอบคุณที่ช่วย แต่งต่อนะครับ เรื่องนี้ตอนเอาคืนกำลังลุ้นเลย

SexyLP

ไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลย เดี๋ยวต้องตามไปอ่านแล้วค่ะ แต่ชอบผลงานคุณมากเลย เพราะมีรูปประกอบนี่ล่ะ เห็นภาพสุดๆ

Kapi channel

นึกว่าจะไม่มีต่อแล้วนะคับเนี่ย รอมาหายปีแล้วคับ ขอบคุณคับ ที่มาแต่งต่อ
::WooWoo::

jabbawaki -

นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อซะแล้วเรื่องนี้​ ขอบคุณที่มาต่อครับ