ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

<VCD Master> ฝันโคตรโคตร <พากษ์ไทย>

เริ่มโดย Underlovely, ธันวาคม 23, 2009, 01:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Underlovely

แก้ไขล่าสุด Underlovely เมื่อ 2009-12-23 13:18

.::รายละเอียด::.

ชื่ออื่นๆ :  The Begin
ชื่อไทย :  ฝันโคตรโคตร
ผู้กำกับ :  ภูพิงค์ พังสะอาด  
ผู้แต่ง :  ภูพิงค์ พังสะอาด  
วันเข้าฉาย :  17/09/2009
ประเภท :   Romance   ,    Comedy  
ความยาว :    
เรท :  เรท PG-13  
สถานที่ถ่ายทำ :  Thailand  
ภาษา :  ไทย  

.::เรื่องย่อ::.

สวัสดีครับ... ผมมีชื่อว่า ไอ้ด่าง อายุอานามไม่เท่าไหร่ก็ประมาณ 40 กว่า ๆ เอง ผมมีอาชีพเป็นนักแสดงข้างถนนทำให้คนสนุกสนานไปวัน ๆ ก็เพราะไม่รู้ว่าจะทำอะไรอย่างอื่นได้ เพราะผมมันแก่แล้ว ส่วนเรื่องความรักไม่ต้องพูดถึง ผมไม่ศรัทธาในความรักอีกแล้วตั้งแต่เมียตาย ความรักมันก็แค่อัตราแลกเปลี่ยน...หรือใครจะเถียง จนเหมือนฟ้าส่งผู้หญิงคนหนึ่งมาคัดค้านความคิดของผม เธอชื่อว่า เปิ้ล หน้าตาก็งั้น ๆ นะ ก็แค่เป็นนักแสดงยอดนิยมของประเทศเท่านั้นเอง แต่นิสัยอย่าให้พูด ทั้งเอาแต่ใจ เจอผมยังไม่ทันไรก็ทั้งโขกทั้งสับ แถมยังเถียงคอเป็นเอ็นว่ารักแท้ รักที่ไม่ต้องการอะไรตอบแทนมันมีอยู่จริง แล้วตั้งแต่นั้นผมกับเปิ้ลก็ต้องมาติดแหงกอยู่ด้วยกันจนเกิดอาการเลิฟเลิฟแบบไม่น่าเป็นไปได้ ราวกับว่านี่เป็นความฝันในความรัก... เอ๊ยหรือจะเป็นความรักในความฝันกันแน่ แล้วแบบนี้ความรักครั้งนี้ของผมกับเปิ้ลจะเป็นจริงได้ไงเนี่ย.... เฮ้อออออออ

.:[s:7]OWNLOAD::GUSHARE::.

DOWNLOAD:[s:7]isc1::Part1/Part2/Part3/Part4/Part5/Part6

DOWNLOAD:[s:7]isc2::Part1/Part2/Part3/Part4/Part5