ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 16 : จุดแตกหัก

เริ่มโดย nato87, มกราคม 11, 2021, 11:18:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daniel Dear

นาถวางแผนทำร้ายหมอพลอยกับลุงพลเพราะอะไรไม่น่าใช่แค่ความหึงหวงหลอกนะ

schareon

เรื่องราวระหว่างหมอพลอยกับเบสท์ คงต้องให้ลุงพลเป็นคนประสาน

ton29048

นาถ นี่ร้ายกาจจริงๆ ทำให้ พลอย กับ เบสท์ มองหน้ากันไม่ติด

Maiyamok

นาถเดินเกมเก่งมากก ชอบมากกกก แต่อยากให้มีคนมาเข้าพวกกับนาถอักซักคน

ANO555

Pistol081

นาถลดานี่บทร้ายที่สุดแล้ว ยังไงก็สงสารเจ้าหญิงน้ำแข็งนะ

097898117

g9898

น้องนาถโดนเอาคืนบ้างแล้ว หลังจากที่ก่อเรื่องวั่นวานไว้เยอะ ::HoHo::

morekung

นาถร้ายจริงๆ แล้วครูเบสจะสนใจลุงจริงๆตอนไหนลุ้นตอไปนางเองตัวจริง

MAC

หนูนาถนะร้ายไม่เบานะเสี้ยบให้ตีแบบตาอินกับตานานะครับ ::Horror:: ::Thankyou::

หนูนัทครับ

ถึงแม้หมอพลอยจะเดินเข้าสู่ด้านมืดแต่อย่างไรผมก็ยังเป็น fc หมอพลอยน่ะครับ

jaja

ตัวแสบอย่างนาถลดาจะรอดไปจากน้อวอีฟและน้องหมวยได้หรือเปล่า

playnut

น้องนาถต้องโดนอบรมโดยลุงพลและเมียคนอื่นๆ    เพื่อปรับทัศนคติ

Kasama.ja