ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่6 จบ

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 28, 2017, 10:06:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sommai.su

wood007

ดาววว ดววววว

apichart2523

เรื่องนี้กลับมาอ่านหลายรอบ เขียนดีมากครับ ชื่นชมท่านมาก

kenwin

ข้ออ้างในการขอฟันพี่ปูสุดยอดเลย
ตกลงนาบโจ้รักใครกันแน่

chatjane4234

Mix_Xer

อ่านมาถึงตอนนี้รู้สึกมันแหม่งๆ เพราะมะนเป็นตอนของโจ้ งั้นแสดงว่าจะมีตอนของคนอื่นๆด้วย แล้ว... แล้วถ้ามีตอนของเชนด้วย มันจะเป็นแบบที่เชนได้เย็ดสาวๆที่เหลือด้วยรึเปล่า(แอบสงสัย) แล้วลูกที่สาวมีกันจะเป็นลูกใครกันแน่เนี้ยยย เอ๊ะ หรือผมจะคิดมากไป

mewzira

ผมพลาดตอนนี้ได้งัยนิ ดีนะมาอ่านย้อนหลัง เจอ
ว่าแต่จะจบงัยนะ ฟาดหมด รู้กันเอามาอยู่บ้านเดียวเลยไหมมนะ อิอิ

manspringer

สนุก จนไม่อยากให้มีตอนจบแบบนี้เลย น่าจะมีตอนต่อไปอีก

Promagic

ถ้าตอนต่อไปเป็น พาทเพื่อนมันแล้วเล่าเรื่อง อาบกิน เนย ต่อนะ คิดแล้วปวดตับ