ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakarinrodchura

จะทำอะไรกับน้องแก้มก็รีบๆนะนายโทน เดี๋ยวบอสดาวมาถึงจะหดอีก

7946410

โดนสาวแก้ทปบุกอารมณ์ แต่ดอไม้ยอมแข็งเดั๋ยวแก้มอมให้รับรองแข็งระเบิดอาจน้ำแตกใส่ปากอีก

Navavee Stronger

อืม น้องมิ้นต์น่าจะตื่นมาขัดคอ
หรือจะมาร่วมวงด้วยนะ  2 รุม 1 ไปเลย 

We love you so much

สรุปว่าแก้มเซ็กส์จัดกว่ามิ้นต์ และดีลาดีกว่ามิ้นต์ แต่มิ้นต์รัดกว่า ตอดกว่าเสร็จง่ายและแรงกว่า แบบนี้ถูกไหมครับ อยากรู้จักร่องรูของพี่เตยจังว่าจะแน่นแค่ไหน ผมว่าถ้านายโทนบรรยายสรรพคุณร่องรักของแต่ละสาวเพิ่มเข้าไปอีกหน่อยนึง จะได้อารมณ์กว่านี้มากๆเลยครับ

bloodstorm

น้องเขางอน ก่อคงต้องง้อละน้าา ละส่วนใหญ่ง้อเสดก้อต้องมีจัดสักหน่อยไห้เปนพิธีเพื่อแสดงความรัก 555

boyllsj1

น่าจะถามไปให้ชัดเจนเลยนะ ว่าตกลงเป็นอะไรกัน จะได้ทำตัวถูก

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
วิธีง้อน้องแก้ม ต้องง้อด้วยแท่งอย่างเดียว จำไห้ขึ้นใจนะขอรับท่านเทพโทน อิอิอิ

grigori00

นางมารแก้ม มาแล้วตอนนี้ ตอนของแก้ม ฮิฮิ

แหม่ นึกว่าจะเป็นตอนของแก้ม ที่ไหนได้ แม่เสือดาวนี่แหละ mvp ของจริง

สมแล้วที่เป็นทีมแม่เสือดาว ฮ่าๆ

gamokung

แก้มนี่ลุคเด็กงี่เง่าจริง ขี้อ้อนเอาใจเก่ง จริงๆก็สเปคสาวๆของผู้ชายส่วนใหญ่เลย
ถ้าเป็นผู้ใหญ่แล้วคงจะพอประคับประคองความสัมพันธ์กับแก้มได้ยาวนะครับแบบนี้