ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, ตุลาคม 06, 2019, 03:29:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

schareon

พลอยต้องเข้าห้องไปคนเดียว ท่านรองน่าจะวางยาแล้วจัดสวิงแน่เลย

เดช12341

xxxboyz

yuta279

คราวนี้ถึง part ของน้องพลอยแล้ว ชีวิตรักกับพี่ท๊อปจะเป็นอย่างไรบ้างนะ

summersale

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สั่งให้เข้าไปในห้องรับรองคนเดียวไม่ให้คนอื่นเข้าไปด้วย สงสัยว่างานเลี้ยงในห้องรับรองจะมีอะไรที่เป็นส่วนตั๊วส่วนตัวรึเปล่านะ....????

xonly-1785

จุดประสงค์ไม่ดีให้เข้าไปคนเดียว เป็นเรื่องแน่น้องพลอย

Autte Wa

อย่าบังคับให้รับงานพิเศษนะ
ให้ทำงานให้เก่งเสียก่อน
แล้วค่อยพัฒนาต่อยอด

Kwang,ploy

อ้างจาก: taefuck เมื่อ ตุลาคม 06, 2019, 09:06:00 หลังเที่ยง
คราวนี้เป็นชีวิตของน้องพลอยบ้าง ดูน่าตื่นเต้นเหมือนกัน
อยากจะสอบถามผู้แต่งว่าตั้งใจให้ซีรีย์โลกสีเทานี้จบประมาณตอนที่เท่าไหร่ครับ ::JubuJubu::

::Confident::

ยังไม่รู้เหมือนนะ ว่าจะจบตอนที่เท่าไหร่ พล็อตเรื่องมันเข้ามาในหัวเรื่อยๆเต็มไปหมด ....

ถ้ายังไม่เบื่อซ๊ะก่อนก็ตามอ่านกันไปเรื่อยๆละกาาน 

::DayDream::

Kwang,ploy

อ้างจาก: pputter เมื่อ ตุลาคม 06, 2019, 05:09:26 หลังเที่ยง
โอ้ปูเรื่องยาวมากก จะเป็นไงต่อไปน้าาาา

::DookDig::

พอดีเราชอบแบบนี้นะ อยากให้เรื่องราวต่างๆมันใกล้เคียงกับชีวิตจริงของคนทั่วไปมากที่สุด

::Cheeky::

Kwang,ploy

อ้างจาก: 010377 เมื่อ ตุลาคม 06, 2019, 05:35:36 หลังเที่ยง
แค้นอะไรเนี่ย สงสัยเป็นเกย์ และชอบท๊อปแหงๆ

::Suffocate::

ชอบเม้นนี้มากๆๆ เลย ....

อ่านแล้วถึงกับยิ้มเลย...นั่นซินะ ถ้านายต่อเป็นเกย์

" นังพลอย แก~คืนสามีของช้าานมาเลยนะ นังชะนี "

::HoHo::

Kwang,ploy

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ตุลาคม 06, 2019, 05:56:48 หลังเที่ยง
จากที่คอย ติดตาม ผลงาน ของไรท์มา  จะเห็นได้ว่า นางเอกของเรื่อง  มักจะเสียท่าให้  ตัวโกงก่อน อยู่บ่อยๆ  นั้น เรื่อง โลกสีเทา ใน พาร์ท น้องพลอย  เห็นที ก็คงไม่แคล้ว เช่นกันสินะครับ
    อีกอย่าง   น้องพลอยไปแหย่ รังแตน แบบนี้  เชื่อได้เลย  ไอ้ ท่านรอง มันต้องผูกใจเจ็บ  จนต้องหาทางเอาคืน แน่ๆอย่า ชะล่าใจไปนะ หนูพลอย  กว่าจะรู้ตัว พี่ ท็อป ก็อาจ จะช่วยอะไรไม่ได้  ก็ได้ นะ    ::Foo:: 
..ปล.  เพลงประกอบ  เพราะดีครับ  ดูแล้ว ออกจะโรมานซ์นะ   แต่เสียดาย  พี่แปลไม่ออกนี่แหละ   แต่ก็ชอบนะครับ  เพราะดี......
   เอ....เห็นไรท์  ชอบ นำเพลง มาประกอบนิยาย ด้วย  แสดงว่า  เป็นคน มีหัวใจในเสียงเพลง.... ว่างไป  แวะไป ห้อง  karaoke ของบอร์ด นั่งเล่น มั่งก็ได้นะครับ
ส่งเสียงร้อง มาร่วม สนุกกัน  นะๆๆๆ ::WooWoo::   ::WooWoo::   ::WooWoo::   ::DookDig::

::Confident::

ขอบคุณพี่มากๆเลย ใช่เลยเราชอบแนวนี้เลย ผู้ชายร้ายๆๆ..ดุๆ..

แต่แค่จินตนาการพอนะ เรื่องจริงเจอแบบนี้ก็มะหวาาย

โชคดีที่เลิฟเราเป็นคนน่ารัก แต่สายหื่น  เราเลยหื่นตาม~มั้ง

เพลงอย่าเลย แค่พูดก็ผิดคีย์แล้ว
ชอบดูหนังมากกว่า ...ติ่งพวกชีรีย์เกาหลี ดูแล้วมันฟินดี กับเรื่องราวความรักในแง่มุมต่างๆ

ขอบคุณมากเลยนะ ที่ให้กำลังใจกันตลอด

::WowWow::

Blackmay

น่องพลอนจะเป็นอย่างไงบ้างน่ะ จะโดนแขก vip รุมไหม