ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 30, 2018, 09:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้นางฟ้าของลุงพลคนไหน ไปดามใจพี่กรวิทย์ ที่กำลังเฮิร์ตอยู่ครับ?

ใบเฟิร์น
76 (13.4%)
พิมมี่
72 (12.7%)
นาถ
32 (5.6%)
ไม่ให้สักคน นางเอกทุกคนในเรื่องนี้ต้องเป็นของลุงพลเท่านั้น
389 (68.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 569

wink

kuniine

ลุงพลเราจะช่วยเหลือหมอพลอยยังไงต่อไปนี่ จัดเต็มซะขนาดนี้ต้องไปเอาเมียกลับคืนมาจากบอยให้ได้ ว่าไปทนายผึ้นนี่ก็น่ามามอบกายให้ลุงพลเหมือนกันน่ะ

aodpasa

คุณหมอโดนครบทุกรูแล้ว เย้
พี่กรน่าจะได้จัดใครสักคนน้า ลุ้นๆ

xvenomz

หลังแต่งก็ยังเจอกันได้นะครับหมอพลอย ลุงพลยังรอเสมอ อิอิ

hanabombam

ล่อซะหลายน้ำแล้ว ยังจะเปิดใจกับผู้เฒ่าไม่หมดหราคุณหมอ ::HoHo::

อดุลย์ งาม

นั่น..อุตส่าโหวดไม่ให้ใครมาดามใจนายกร ให้เป็นของเสือพลคนเดว ยังมีแพลมออกมาอีกว่าน้องพิมมี่

pooloop

ให้ลุงพลไปดามใจพี่กรได้ไหมครับ 555 ล้อเล่นนะครับ อยากให้มีสาวอื่นที่ไม่ใช่ของลุงพลไปดามใจมากกว่า ผมหวงแทนลุงพลน่ะ

phoner

midnightblusie

นายกร แอบมาเมาแบบนี้ ปล่อยหมอพลอยขึ้นสวรรค์ไปหลายรอบแล้ว นายนี่มันไม่ได้เรื่องเลย

ballwolk255

jaster ja

ทำใมต้องให้ใครใช่ใหมลุงพลเก็บไว้หมดเลย 555 นับถือคนเขียนมากครับมาเร็วทันใจดี ขอบคุณมากๆครับ

babyfinger28

upperbound

ลุ้นครับว่า ลุงพลจะให้พลังที่ได้รับมา บริหารจัดการ ฮาเรม อย่างไรให้อยู่ด้วยกันได้อย่างสงบสุข ... 555 ... แต่วิเคราะห์แล้วน่าจะยากอยู่เหมือนกันนะ

review1972

ผมเลือกที่จะไม่แบ่งใครครับ เพราะทุกคนเป็นนางฟ้าเด็กของลุงตั้งแต่ชาติก่อนใช่ไหมครับ แถมตอนนี้ได้พลังพิเศษมาแล้ว มา...มีเท่าไหร่เรียงหน้ากันเข้ามาเลย555