ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 14 คัดเลือก

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 11, 2017, 12:29:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

munkza

มายด์ใจร้ายมาก แต่ก็ดีนะ อย่างน้อยก็มีโอกาส

timshel

pomanmoo

จะเป็นยังไงบ้างนะ พ่อดนัยคนเก่ง สาวเจ้าเริ่มเปิดประตูหัวใจมากขึ้นเเล้ว

Nepkcal13

อยู่ในสนามฝึกซ้อมทั้งเรื่องเลยอ่ะ ทำร้ายจิตใจคนรอฉากนั้น ถึงเมื่อไหร่555+

่jub2520

อ่านสนุกดีมาก  ชอบในการดำเนินเรื่องในทุกตอน  ขอบคุณ

wawer nakorn

ฝึกหนักนี่เอาไว้จัดกับน้องมายหรือผู้ร้ายละนี่

patiwat

ขอบคุณครับ สนุกจริง เนื้อเรื่องแบบนี้ตื่นเต้นดี

morekung

ดนัย เก่งมากแต่จัดการมายไม่ได้

1305kk

ตอนนี้บู๊เยอะเลย มีเสียวเปล่าครับ

633sqd

จะได้เข้าหน่วยกับเค้ามั๊ย ยับเยินซะขนาดนั้น

Aerials

::Yes!:: ตั้งแต่อ่านมายังำม่ได้กันซักทีเนอะลุ้นจังเลย

Sopun Jeekkee

เก็บรายละเอียดได้ดีตั้งแต่ช่วงแรก ผู้แต่งไม่ทิ้งเลย

Sakdiwichai Ontong

น่าติดตามมากครับ เรื่องซับซ้อนเข้มข้นจริงๆ นับถือครับ แต่ส่วนตัวอยากให้มีบทเสียวกับสาวใหญ่บ้างครับ 555

acropobia899

คงคอนเซปบู๊ล้างผลาญ ไม่มีเปลี่ยนจริงๆ

เคียว

จาก 2 ตอนที่แล้วเลนส์โดนฉีดยาแล้วถูกส่งไปโรงพยาบาลรักษาหายแบบงง คือปูเรื่องยาที่ฉีดมาผมละลุ้นว่าจะมีอธิบายการรักษา หรือผลข้างเคียง หรืออาการตกค้างของยาอะไรทำนองนี้ แต่นี้เหมือนตัดจบการรักษาแบบนี้น่าเสียดายไปหน่อย