ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 7

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 09, 2021, 01:26:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

งานนี้ไม่ธรรมดาซะแล้ว
มีองค์กรลับมาเกี่ยวซะด้วย
เล่นเอาเดาทางกันไม่ถูกเลย
ขอบคุณครับ

mobkhe

น่าตามสุดๆครับค่อยๆเปิดเนื้อหาให้รู้และ

unclejacky

สงสัยจะเรื่องใหญ่ละ มีองค์กรน่ากลัวมาเกี่ยวด้วย

iammaa

The Boss จะเป็นใครกันล่ะนี่...ซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆๆ จริงๆๆ น่าติดตามมาก

Lucitor

ของที่ว่านั่น อยากรู้แล้วสิ มันคงอลังการมาก

noker

buark

พอมีเสี่ยวีรชัยเข้ามา ดูเรื่องมันจะลึกขึ้นอีก แต่พอให้ธิชาหักหลังเสี่ยอีก ดูมันชักจะพันๆ กันไปนิดนะครับ แต่ลุ้นให้พี่เจษได้หนูธิชาพร้อมหลอกใช้ด้วยน่าจะดีนะครับ

aiekuy

คดีนี้ท่าทางจะยาวแล้ว มาเป็นองค์กรเลย แล้วพระเอกของเราจะเข้าไปพัวพันด้วยไหมนี่ ไม่น่ารอด

John Conner

เลยอยากรู้เลยว่าของสิ่งนั้นมันคืออะไรกันแน่ แล้วทำไมมันมาเกี่ยวข้องกับโรงงานธรรมดาๆของพระเอกได้เนี่ย เสี่ยแกได้อะไรมากันแน่นะ

catoon

cobra888

จากเรื่องราวที่ฆ่าล้างแค้น ก็จะกายเป็นเรื่องสืบสวน ผลประโนชน์กันแทน ::Fighto::

Tan121

artherox

ที่อยากรู้ก็คือของที่พระเอกตามหาคืออะไร ทองหรือเปล่า

fourze22