ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...33 อารมณ์พาไป

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 14, 2018, 09:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hurricane

cocob45

not23149

ให้แค่ครั้งนี้แบบนี้ต้องจัดอีกชุด

r14151

รอตอนน้องพิมโดนครับ ครั้งเดียวคงไม่พอ

thep59

คราวนี้ถึงตาคุณสามีได้ลองกับน้องพิมบ้างแล้วครับ และครั้งเดียวคงไม่พอ ต้องจัดหนัก

Saraa Sp

น้องพิมพ โดนจนได้

ต่อจากนี้จะเป็นยังไง ติดตามด้วยใจระทึก

casa

ไม่ได้เข้าเวบมาอ่านซะหลายวัน ตอนนี้ comment วิ่งไป 30 หน้าแล้ว .. สุดยอดครับ 555
ตอนนี้ คุณสามี ได้ลองลิ้มชิมรสชาติ สาวอื่น ที่ไม่ใช่ นู๋นาบ้างแล้ว รู้สึก ลีลาดี กว่าที่ทำกับนานะครับ ปกติ เห็นแต่ นา แสดงกับคนอื่น งวดนี้แสดงเองเลย เป็นไงครับ ผิดกลิ่น แล้ว รู้สึกตื่นเต้นดีใช่มั้ย 555  จะติดใจ เหมือนนา ป่าว ต้องหา สาวคนใหม่ เพิ่ม ... แล้วที่นี้ ใคร จะยั่วยวนใคร ให้ใครแอบดูละเนี่ย เกิด สองผัวเมีย คู่นี้ ทำแบบ นี้จริง
ก้อ เราๆท่านๆ สมาชิกเวบ นี้ เองแอบดูผัวเมียคู่นี้ แล้ว สาวเอ็นกันไป  5555
ปล. สงสารพี่พล จัง 55555

อ่านจบหมด ต้องมาเม้นเพิ่มเลย .. แหม ๆ ท่าน hathu ไหน ว่าจะจัดน้องพิมพ์ทั้งคืน แค่  2 ยก ก้อป๋อแป๋ ยกธงขาวซะแล้ว แบบนี้ สู้นาไม่ได้ นะ 2  ยกที่ผ่าน พึ่ง จะ จัดไป  3 ท่าเอง เบสิค doggy wot ไม่นับ oral นะ  อะไร้ เห็นลีลานามาตั้งเยอะ  555 น้องพิมพ์ บอกเอง ว่าเมนส์พึ่งหมดด้วย ปลอดภัยแน่ๆ จับ ยสตน เลย เห็นบอกว่าน้องะพิมพ์ทั้งแน่นทั้งตอด แปลว่าของนาหลวมแล้วเรอะ แบบนี้ FC น้องนาไม่ยอมนะ 555

รามา65

ศิริวัณณา

อ้างจาก: casa เมื่อ มิถุนายน 18, 2018, 09:22:08 ก่อนเที่ยง
ไม่ได้เข้าเวบมาอ่านซะหลายวัน ตอนนี้ comment วิ่งไป 30 หน้าแล้ว .. สุดยอดครับ 555
ตอนนี้ คุณสามี ได้ลองลิ้มชิมรสชาติ สาวอื่น ที่ไม่ใช่ นู๋นาบ้างแล้ว รู้สึก ลีลาดี กว่าที่ทำกับนานะครับ ปกติ เห็นแต่ นา แสดงกับคนอื่น งวดนี้แสดงเองเลย เป็นไงครับ ผิดกลิ่น แล้ว รู้สึกตื่นเต้นดีใช่มั้ย 555  จะติดใจ เหมือนนา ป่าว ต้องหา สาวคนใหม่ เพิ่ม ... แล้วที่นี้ ใคร จะยั่วยวนใคร ให้ใครแอบดูละเนี่ย เกิด สองผัวเมีย คู่นี้ ทำแบบ นี้จริง
ก้อ เราๆท่านๆ สมาชิกเวบ นี้ เองแอบดูผัวเมียคู่นี้ แล้ว สาวเอ็นกันไป  5555
ปล. สงสารพี่พล จัง 55555

อ่านจบหมด ต้องมาเม้นเพิ่มเลย .. แหม ๆ ท่าน hathu ไหน ว่าจะจัดน้องพิมพ์ทั้งคืน แค่  2 ยก ก้อป๋อแป๋ ยกธงขาวซะแล้ว แบบนี้ สู้นาไม่ได้ นะ 2  ยกที่ผ่าน พึ่ง จะ จัดไป  3 ท่าเอง เบสิค doggy wot ไม่นับ oral นะ  อะไร้ เห็นลีลานามาตั้งเยอะ  555 น้องพิมพ์ บอกเอง ว่าเมนส์พึ่งหมดด้วย ปลอดภัยแน่ๆ จับ ยสตน เลย เห็นบอกว่าน้องะพิมพ์ทั้งแน่นทั้งตอด แปลว่าของนาหลวมแล้วเรอะ แบบนี้ FC น้องนาไม่ยอมนะ 555

เพราะสามีน่าไหวแค่นั้น  มีเท่านั้นไงค่ะ..นาจึงต้องอาหารเสริม..เซ็กส์ไม่สมดุลย์สร้างแตกแยกในครอบครัวได้นะคะ  แต่สามีภรรยาคู่นี้ท่านล้ำสมัยจึงเกิดเรื่องราว "เติมเต็ม" มาให้พวกเราได้สนุกสนานบันเทิงในการติดตามกัน.

แต่ดูๆนาเติมเท่าไหร่ก็ไม่เต็ม..มีแต่น้ำล้นร่อง..พร่องเป็นยอมไม่ได้ร่ำไป..

นาจะสลับกันให้นาเป็นฝ่ายเขียนบอกเล่าเรื่องราว..ความรู้สึก ความต้องการ ของตัวเอง..สักตอนหนึ่ง..เพราะบทสนทนาของนากับผัว หรือที่ผัวบรรยายเกริ่นนิดหน่อยๆ ยังไม่ชัดว่านาต้องการอะไร แค่ไหนกันแน่..แถมเต็มไปด้วยความลับซับซ้อนด้วยสิ.

ยกตัวอย่างเช่นผัวนามักแสดงท่าทีว่าท่านั้น ท่านี้ การแสดงออกในทางเพศของนา..หลายครั้งผัวไม่เคยประสบกับตนเอง..แล้วนาช่ำชองมาจากไหนกัน..ผัวรู้อาจจะอึ้งกิมกี่ก็เป็นได้นะคะ..และคงอุทาน..ฉันรู้จัดเธอน้อยไปจริงๆ.

สมปอง บุญ

Panupan Srisongkram

แล้วนารู้จะเลิกกับแฟนไหมครับ ผมว่าคงไปยั่วพี่พลต่อแน่เลย เดานะอยากให้เป็นแบบนั้น

xonly-1785

therdkiat

ปากดีนักน้องพิมก็คงจะโดนควยจนฟ้าเหลืองเป็นรางวัล

Anan Saidakhot

เห็นด้วยกับที่คุณณาเสนอน่าจะมีตอนที่นาเป็นฝ่ายเล่าเรื่องบ้างซักตอนอยากรู้เหมือนกันว่าถ้าเป็นในมุมมองของนาเองบ้างแล้วจะมีอะไรให้เราอึ้งมากกว่านี้ไหมแต่ผมเดาว่าน่าจะมีนะก็เร่าร้อนซะเหลือเกินเวลาอยู่กับคนอื่นที่ไม่ใช่สามีอ่ะ