ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 10 (ไปหาแม่ แต่..)

เริ่มโดย darkgiggs, กรกฎาคม 11, 2017, 10:55:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

avata

รอคำตอบทำไมแม่ให้ระวังพ่อ หรือมีปมอะไรซับซ้อนที่จะค่อยๆ เฉลย เป็นเรื่องสายหื่นที่สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

หวานเย็น

เริ่มสงสารหนูแป้งแล้วอ่ะ คาดว่าอาจจะโดนหนักกว่านี้อีก

icerocker

saturn

ไม่เป็นกะหรี่ก็ใกล้เคียงละ  ยอมเขาไปทั่วคุณหนูเอ้ย

someday

พ่อไม่ค่อยสนใจเลย ทั้งเมียทั้งลูกให้นายดำเย็ดหมดเลยรึ

knight18

ขอบคุณครับ สนุกสนานน่าติดตาม เนื้อเรื้องกำลังเข้มข้น

dragonfries

เรื่องแม่ง dark ขึ้นเรื่อยๆ เถื่อนดีนะ
ขอบคุนครัชชช

worrawit

khokkhan

hellboy666

phuwarin

ชอบอารมณ์แบบแป้งสมยอมแบบนี้ ได้อารมณ์ดีครับ ได้รับรู้จินตนาการหนูแป้งแล้ว อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆเลย

Tom525218

ลองเกือบทุกแนวเลยนะแป้ง กว่าจะจบเรื่องคงได้อีกหลายอาชีพ ขอบคุณมากครับ