ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2017, 03:09:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอถามเพื่อนำไปพิจารณาในอนาคต คุณอยากให้มีฉาก หญิงxหญิง เพิ่มมะ?

แน่นอน เอาอีก
205 (56.9%)
อย่าเลย ไม่เอาแล้ว
155 (43.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 360

pssbr

คู่หมอพลอยกับลุงพลน่าจะต้องสู้กันอีกหลายยก
ส่วนใบเฟิร์นกับเจมส์ ทำให้เจมส์สงสัยแล้วจะคบกับได้นานมั๊ยเนียะ

the_nation

นายร้อยเจมส์ เจอนายพลเฟิร์น ซะแล้วขอบคุณครับ

thisisbest

tantawanjames

ลุงมึงนี่ไม่เปลี่ยนจริงๆ ใบเฟิร์นจะเสร็จหนุ่มเจมส์ซะล่ะ เสียสาวสวยไป 1 แล้วสินะมนุษย์ลุง

peddo

แฟนคลับหนาแน่นจริงๆครับ แป๊บเดียวมากันตรึม ขนาดเรารีเฟรชแล้วรีเฟรชอีกยังไม่ทัน ลุงพลนี่รอดไปได้อย่างหวุดหวิด นารีอุปถัมภ์จริงๆ แต่เรื่องน่าจะวุ่นวายมากขึ้น น้องพิมนี่จุดเปลี่ยนจริงๆ ลุงเอ๊ย เดี๋ยวก็ยาหมด อดจัดหมอพลอยอีกหรอก ขอบคุณครับ

..........................

รู้จักกันมานาน ::HeyHey:: คุณภาพ คอมเม้นดีงาม เยี่ยมๆ+1money

suezs0000

แว้กกก ลุงพลกลับมาาา อย่าเพิ่งเข้าโหมดดาร์ก

shevchenko55

กลายเป็นว่าบางทีก้อแอบสงสารโดนัทนะ อยากให้ลุงพลแกคบกะโดนัทจิงๆจังๆอ่ะ
ผมอินไปรึป่าวหว่า 555

นาสตา

ขอบคุณครับ.ผมเริ่มอยากจะให้ลุงพลจัดหมอพลอยให้สาสมล่ะเห็นเเล้วเริ่มหงุดหงิดหมอพลอย

Pong Sak

Qtaro Qtaro

ครั้งนี้ลุงชุมพลรอดตัวก็เพราะน้องนาถช่วยเอาไว้แท้ๆแต่คราวหน้าคงไม่โชคดีเหมือนครั้งนี้นะ ระวังตัวหน่อยก็ดีนะครับลุง

abcxyz

แบบนี้ต้องเข้าด้านมืดจัดหนักหมอพลอยไปเลยคับ ส่วนใบเฟิร์นคงต้องปล่อยไปแล้วล่ะ เค้าปันใจเองอย่าใจอ่อนนะลุง

tooboy

chocochoco

ใบเฟิร์นจะโดนแล้วจริงหรอเนี่ย ใจนึงก็อยากเห็น อีกใจนึงก็เสียดายแทนลุงพล ::Crying::

kiratwice

ฉาก หญิงxหญิง

ถ้าหมอพิม เป็นบอสใหญ่ ก็สมควรมากๆ ที่จะมาร่วมวง สวิง สาวๆ นะครับ โหวตหมอพลอยเลย