ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 14

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 22, 2018, 12:17:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

จากเหตุ การน่าจะมี 4รุม1 แน่นวล

Aekrat Sitthikul

ทริปนี้ลุงจะแห้วมั้ยนี้ มีสาวสวยตั้ง5คน ความจริงน่าจะจัดสวิงสะเลย 55

Rattana Somchai

ขอบคุณครับ  ช่วงนี้ปล่อยออกมาติดกันเลย ขอบคุณ หลาย ๆๆๆครั้งเลยครับ

เสธฯ หนั่น สนั่น

::YehYeh::ลุงเฉยก็ฉลาดนะ รู้จักใช้ app แปลภาษา 

7946410

นุ่มและรินทร์พาเพื่อนญี่ปี่นมาเที่ยวเมืองไทย และมีคู่ขาเพียวของผัวเมย์ พักที่เดิมสมัยสี่สาวเคยมา แกงานนี้ไม่เหมือนเดิม

Rattana Somchai

เรื่องเสียว 3 ภาษาเลย เยี่ยมจริง ๆ ครับ ที่ยังสงสัยเนื้อเรื่องขยายตัวละครไปเรื่อย ๆ ลุเฉยแกจะตายก่อนแก่ 5555  

hanabombam

คราวนี้ลุงเฉยได้เปลี่ยนแนวบ้างแล้ว  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

peddo

โลกสมัยใหม่มีความหลากหลายทางเพศจริงๆ แต่อวัยวะเพศพื้นฐานยังคงใช้ด้วยกันได้ คงไม่ได้มีแต่เกย์อย่างเดียว พวกไบก็คงจะมีบ้างครับ ลุงเฉยคงได้ลองเกือบทุกรสแล้วครับ ถ้าแอดวานซ์​อีกหน่อยก็สาวตอด้วย555 ใครจะรู้ ท่านผู้แต่งอาจมีส่วนขยายอีกก็ได้ ขอบคุณ​ครับ​

seri karunathep

หรือลุงเฉยจะได้เล่นของนอก

st23652

เกือบเป็นยอดชายเเล้วลุง

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้าวน้องเพียวไม่ชอบผู้ชายเสียนี่ แต่ก็ไม่น่าจะรอดนะ ส่วนสาวญี่ปุนที่มาหาคงจะถูกน้องเพียวแย่งคู่ไปมั้ง เลยอยากจะหาคนปรับทุกข์....อิอิ

Mr Donut

010377

สนุกมากครับ ถึงไม่มีบทเสียวก็ยังน่าติดตามครับ เกย์เยอะจัง

Kitti Wongsa

ลุงเฉยๆจะได้กินซูชิหรือเปล่า

witt09

น้องเพียวรู้ความลับแล้ว ลุงเฉยจะจัดการยังไงต่อไปดีครับ..