ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่8

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 23, 2017, 12:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nan156156

ตัวละคร มีสีสันทุกคนเลย เนื้อเรื่องชวนติดตามมาก

nicky.supakorn

อ่านสนุกทุกตอน อ่านเเล้วชอบลองผสมเองว่าได้คำไหน ติดตามคับ

xonly-59

เป็นพระเอกเรื่องนี้งานยุ่งจริงๆ ทั้งเรื่องสาวๆ เก็บตัวอักษรผสมคำอีก

plumkin

ขอบคุณครับ ถึงหายไปนาน แต่ยังสนุกเหมือนเคย ขอให้มาเรื่อยๆ นะครับ

jjhj1988

จัดกันรัวๆ แบบนี้
จะไม่แปลกใจเลยถ้าน้ำหมด
ไบร์ซ ต่อเหนิง ต่อพี่กอล์ฟ
ว่าแต่ใครจะเป็นอักษรต่อไป รอลุ้นคับ

nanakung55

ขอบคุณ​มาก​ครับ​ ติดตาม​ต่อเนื่อง​อยากรู้ว่าพระเอกจะเป็นอย่างไร​ต่อไปถ้าหาตัวอักษรต่อไปไม่ได้

boon66

เรื่องนี้มี side story ตัวละครลับหลายตัว จะไขว้กันเมื่อไหร่ครับ

salavin

ขนาดอ่านทั้งๆที่ซ่อนข้อความยังจุใจสุดๆเลยครับ   ::GiveMe:: ::GiveMe::

armggnd

ตอนใหม่มาแล้ว ::Yes!::
ขอบคุณมากนะครับชอบเรื่องนี้มากครับ

phenix

ไปทำงานกับนางแบบ 12 คนเก็บอักษร 12 ตัววสวรรค์ชัดๆ

saranhomwon

โอมมมเพี้ยงตอน9จงมา ติดตามจนขาดไม่ได้เเล้วครับ ขอบคุณผลงานดีๆนะครับพี่

797979

kritsana1244

อ่านไปก็เพลินไป ตอนนี้ยาวซะด้วย อูยยย ขอบคุณมากครับ ::Hungry::

Ordinaryman

ใครๆก็อยากมีลูกกับพระเอก 
อันนี้แอบมี ปม เอาไว้เป็นจุกขยายเรื่องหรือเปล่าครับ คือเดาว่าน่าจะเป็นจุดสำคัญอะไรที่ยังไม่เปิดเผยของเรื่องราว

gade10110

ขอบคุณครับ อยากอ่านตอนต่อไปอีกหลายๆตอน ฮ่าๆ