ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กอยากลองของ ต่อ 2

เริ่มโดย yokmanee, ตุลาคม 19, 2019, 02:41:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

จากนั้นผมก็ลากตัวน้องกลับมากลางเตียงเพราะกลัวจะตกเตียง

น้องขยับตัวไม่ได้ อาการเหมือนขาจะไม่มีแรงเพราะผมบอกว่าจะขอเย็ดท่าหมาต่อ ตามภาพ

สงสารในความพยามยามของน้องผมเลยใจอ่อน บอกว่าไม่เป็นไร นอนแบบนี้ก็ได้

ผมเลยเอาหมอนเสียบไปใต้ท้องเพื่อให้น้องนอนสบายขึ้น พร้อมกับคิดว่าจะนวดขาให้น้องดีหรือจัดต่อ55555

ผมยืนกุมเจ้าตัวเล็กของผมแล้วถามตัวเองว่าเอาไงต่อ ก็เลยบอกน้องว่าพี่ขอต่อน่ะ

ผมบอกน้องไปว่าช่วยอ้าให้พี่หน่อยท่านี้คงจะเข้าได้ยาก

จากนั้นผมก็จ่อ

แล้วก็กดแบบทีเดียวมิดลำ โดยจับมือน้องมัดเบาๆเพราะไม่อยากให้น้องผลักออก

แต่น้องดิ้นเก่งมาก ดิ้นจนเอามือหลุดออกไปได้ แล้วปากก็พูดตลอดที่โดนเอาเย็ดว่าพี่พอก่อน น้องเสร็จแล้ว แต่ผมไม่หยุดแน่ๆเพราะอยากดิ้นเองทำไมเลยเย็ดต่อ

เย็ดไปเรื่อยๆเกือบ15นาทีตามภาพครับ

จากนั้นสิ่งที่ผมเคยเห็นแต่ในหนัง เอวี ก็เกิดขึ้นครับ คือน้องพับขาขึ้นแบบจะหนีได้น่ารักและได้อารมณ์สุดๆ

จากพับขาเดียว

เป็นพับสองขา

จนสุดท้ายก็เกือบตกเตียงเหมือนเดิม

.
.
.
.
ค่อต่อน่ะครับ ถ้าสนใจก็คอมเม้นมา

pong009

ต่อให้จบนะครับ อธิบายตามภาพ ได้อารมณ์สุดๆ เอาให้น้องติดใจจนเลือมไม่ลงนะครับ

Shine Muscat

เล่นงานน้องเค้าซะหมดแรงเลย  ::HeyHey::

san2503

สุดๆเลยครับท่าน บรรยายต่อให้จบ แอบอิจฉาจริงๆนะครับ

tstcuqwc

อย่าให้หนีได้ครับ ยิงหนียิ่งตามเสียบ  ::YehYeh::

nowhereman

งานนี้ท่าทางน้องคงติดใจมาขอให้ซ้ำแน่ๆ เลย ตอนหน้าจับน้องนอนหงายแล้วขย่มรัวไหมครับ

kyons

๋Jamesbond007

Schnitzel

ตามเสียบต่อไปอย่าได้ยอมแพ้

Clint Luump

archi ongtong

Maioz Oppo

sixdevil7

รอต่อครับสงสัยงานนี้น้องจะระบมแน่เลยครับ

vigo

สุดยอดมากเอาไปด้วยถ่ายไปด้วย

irojeit