ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[PIero] Shichinin no Mama คัดตัวคุณแม่ ตอนที่ 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 16, 2020, 06:02:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เห็นแม่คนใหม่แล้ว ชักไม่แน่ใจแล้วสิครับ ว่าจะมาดัดนิสัยพระเอกได้ ฟอร์มเข้มดุก็จริงนะ แต่ว่าาาาาาาาาา........ ไฟหน้าแม่คนใหม่มันจะยิ่งทำให้เสียนิสัยเอานะสิ. 55
   น่านไงเล่า!!!!!... ว่าละเสียคนจนได้สิ555 แหม่เป็นใครก็ต้องละลายหละครับ เจอคุณแม่แบบนี้ มีเท่าไหร่ก็ใส่ให้หมดแม็คหละเนอะ
    ป.ล. อย่างมีโมเมนต์แบบในฉากหน้าแปดมั่งจัก ดูสายตาเธอสิ. ท่านkater รู้สึกเหมือนผมมั้ยครับ อิอิ

gfthebc

มา​เจอ​คุณ​แม่​สาย​เข้มงวด​ ได้​เปลี่ยน​แนว​แน่ๆ​เลย​ครับ​ แต่​แอบเสียดาย​คุณ​แม่​สาย​ตามใจ​จัง​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ได้​ฝึก​ความ​แข็ง​แรง​ แข็งแกร่ง​เพิ่ม​ขึ้น​ อย่าง​นี้​ไม่​มี​หมด​แรง​ง่าย​ๆ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ ขอ​เดา​อีก​อย่าง​ว่า​  ว่า​ที่​คุณ​แม่​คน​สุดท้าย​ต้อง​เป็น​คุณ​เมดแน่​ๆ​เลย​ครับ​

siwapeeza

กลัวว่าพอเจอฤทธิ์ ของเจ้าเด็กแบ้วจะกลายเป็นแมวนี่สิ 555

น่านไงงง คุณแม่ติดใจซะแล้ววว 555

Nabisca Sathu

แม่เจ้า ตอน2 นี่เล่นของนอก เล่นฝรั่งซะแล้ว เหนื่อยแทนพระเอก แต่ดูแล้วน่าจะมีความสุข 555+

แล้วนี่คัดมาแต่ละคน 100+ทั้งนั้น โคนมแท้ๆเลย จากออกกำลังกาย เป็นออกกำลังกามแทน 555+ โอยอ่านแล้วฮา อิจฉาพระเอกจริงๆ

xfreestylex

เอาจริงๆนะ มันคัดเลือกเป็นแม่จริงๆหรอ เดี๋ยวก็เสร็จพระเอกหมด

เมื่อไหร่จะถึงตอนเจ้เมดนินจาสักที อยากรู้แล้วจะเป็นยไง

ipor

นายนี่มีแม่ในตัวเลือกเยอะนะ ค่อยๆเลือกตัวเลือกนี้น่าจะทำให้ทนได้นานขึ้น

รอดูว่าแม่แมดจะนวดต่อหรือเป่า แต่คุงแม่คนล่าสุดนี่คงฟิตได้ใจมากเลย เหลืออีก5 คน จะมีน้ำเหลือไหมนั่น

vigo

แบบโหดจัดอุปกรณออกกำลังกายมาไว้ในห้อง มีหวังได้กินกันที่เครื่องออกกำลังนี้แน่ๆ

ทำไมเมเปิ้ลได้อยู่ต่อทั้งๆที่ผิดกฎ เหมือนกัน แต่รู้สึกว่าแม่ทั้งสองจะหลงรักนายน้อยเข้าแล้วละ

yopern

ตกลงจะหาแม่หรือหาเมียนะ แต่ล่ะคนแจ่มๆอย่างยิ่ง

edit มาสองคนแล้วน่าจะจัดเมดเสียหน่อย

mawinxxx102

mawinxxx102

mindza2212

ถามจริงมาคัดแม่หรือคัดหาเมียกันแน่น่าจะเปลี่ยนชื่อนะ5555 แต่คน2แนวดุดันแบบจะพลาดท่าแบบคนแรกไหม

ออกกำลังกายอยู่ดีๆเย็ดกันซะงั้นเมดนี่เหมือนหาเมียมาให้พระเอกเรื่อยๆมากกว่า

mrsilver

แม่คนแรกดูแลเหมือนไข่เกินไปต้องจัดสาวเจ้าระเบียบมาใช่ไหมแต่ทรงแล้วเรื่องอย่างว่าคงได้จัดหนักหน่วงดูแล้วแม่คนที่2หน้าจะแรงเยอะ ::HoHo::

สรุปแม่คนที่สองที่จะมาดัดนิสัยก็ไม่รอดได้เหมิอนกันแค่เพื่อนเมดไม่รู้ แต่หุ่นคนที่สองนี้สุดยอดเลย

BlacKKero

โดนพามาไงนั้น มาทั้งที่นอนเลย

มาออกกำลังกายให้ แข็ง แรงกันดีกว่า ชอบน้องเมดตอนใส่ชุดออกกำลังอะ รอดูสาวตอนหน้าว่าจะมาแบบไหน หุหุ

oilza12120

รอบนี้เจอคุณแม่สายฟิตเนส ออกกำลังกายทั้งคืน

คุณแม่ตัวเลือกเยอะจริงๆ นู้นก็ดี นั้นก็ดี เองของจริงวะ

everythink

คนแรกผ่านไปด้วยการใช้นมน้ม โอบอ้อมอารี คนนี้จะเป้นไงนะ

คนที่สองก็สุดยอดเลย มี 6แพ็คด้วย โคตรดูดี