ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Birthday Hentai by Koog Google (แปลไทย) EP.1

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 21, 2019, 07:55:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joyjung

Summermay

ช่วยตัวเอง ไม่ยอมเอาเมีย ก็โดนซะ  ::Oops::

baycon

ตอนนี้สงสัยปูเนื้อเรื่อง  อิอิ สู้ๆ ครับ 

Tdestiny

พระเอกดูไก่อ่อนยังไงก็ไม่รู้แฮะ

carpenterdnon

ใครก็ช่วยตัวเองทั้งนั้นไหนใครมีเมียแล้วไม่เคยช่วยตัวเองบางยกมือ

gooda

ค่อยๆนะครับพึ่งเริ่มเดี๋ยวคงเก่งเองเป็นกำลังใจครับ รอชมผลงานนะคับ

BiigBoss

arkira

ไม่ค่อยได้อ่านการ์ตูน​ติดตามจากลิ้งค์มา​ก็ได้อารมณ์​อีกแบบ​ดีนะครับ​ขอบคุณที่นำมาให้ชมขอรับ
ปล.ว่าแต่มีเียอายุมากกว่านี่ไม่น่าจะต้องชัก... แล้วนะครับหุ่นแบบนี้ตอบสนองได้ทุกรูปแบบเลยนะเนี่ย​

aszxdc1254

ยังไม่ค่อยเข้าใจเนี้อเรื่องเท่าไหร่แต่แปลได้ค่อนค้างเข้าใจง่ายแล้วครับ

lo-gun-ta

เหมือนมีปมเล็กๆวางเอาใว้ จะคอยติดตามครับ

tamkonba

เมียดี เมียสวย เมียมักจะโดน...แทบทุกเรื่อง 555 

kazu36

ตอน 1 เป็นอินโทร ชิมิ
ขอบคุณครับ

nekki

ตอน1นี่มันสั้นดีจัง ว่าแต่พระเองเป็นนักเรียนใช้ไหมครับนี่

johnywalker

แหม ผู้ชายเค้าแค่อยากฝึกฝนความอึด จะได้แตกพรอ้มกัน จะอะไรกันนักกันหนา

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ที่เมียไม่ให้ ไม่ใช่ว่าหักมุมไปแอบมีคนอื่นนะ