ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มนตรา สงคราม ความรัก ตอนที่ 21: อัพเกรด

เริ่มโดย KaohomLM, มกราคม 30, 2022, 07:42:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วสันต์ ชาญวิทย์

เก่งนี่ปีศาจราคะตัวจริงรึไงจัดกับแตงโมตลอดที่มีโอกาสเลย

Angel_p

เก่งได้ทีเลยนะครับ ว่าแต่เจ๊อัพเกรดแบ้วเยี่ยมเลย

sun_307

ได้อาวุธใหม่ วงเวทย์ใหม่ น่าจะพอปราบปีศาจได้นะ แล้วเก่งไมได้อัพเกรดด้วยหรือ

iskanda

Sawat Songprasop

เชียร์คู่นทีกับข้าวหอมเลย กระหนุงกระหนิงน่ารักดี แถมพี่นทีทั้งเก่งและหล่อสุดๆ

game smith

biggiggog

น้องข้าวหอมอัพทั้งเกราะ+อาวุธ
ส่วนพี่เก่งก็อัพซะแตกในเลย
ขอบคุณครับ

จรัญ บุญชู

ข้าวหอมได้ระดับปรมาจารย์มาช่วยอีกแรง...งานนี้สมน้ำสมเนื้อ

KaohomLM

อ้างจาก: Sawat Songprasop เมื่อ มกราคม 30, 2022, 09:03:27 หลังเที่ยง
   เชียร์คู่นทีกับข้าวหอมเลย กระหนุงกระหนิงน่ารักดี แถมพี่นทีทั้งเก่งและหล่อสุดๆ
ผมก็เชียร์คู่นี้แหละ แต่ห็ไม่รู้นะครับ ว่าเสี่ยต้นจะมาปาดหน้าเค้กสำเร็จหรือเปล่า

KaohomLM

อ้างจาก: ××Mon×× เมื่อ มกราคม 30, 2022, 03:54:27 หลังเที่ยง
นทีเก่งขนาดนี้ จะมีสภาไว้ทำไมน้อ แบบนี้ข้าวหอมคงแอบปลี้มบ้างแหละ
ปลื้มไม่ปลื้มก็ยิ้มแก้มแตกไปแล้วแหละครับ

ones26421

swss2511

Davilhades

ข้าวหอมอัพเกรดแล้วส่วนเก่งเผลอเปนจัด