ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดมั่วเซ็กซ์!! [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 28, 2018, 05:18:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้มากที่สุด? (โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

รองหัวหน้าห้อง ทานิกุจิ อากิโฮะ
สาวซึน โคเทงาวะ อายาเมะ
สาวคูลหุ่นเพรียว อุเอดะ เคย์กะ
บิชตัวน้อย สุเอโมริ ซายากะ
โอตะห้าว อินุอิ ชิซุฮะ
โอตะขี้อาย โนงิ คิอินะ
แกลผมสองสี ฮานากิ มาจิ
แกลอวบอึ๋ม ซาคาอิ มาเรีย
สาวเซ็กซ์จัด สุซากิ อิมาริ
สาวนักกีฬา เทกาวะ ทาเอมิ
โลลิน้อย อิชิบาชิ มิโกะ
สาวคูลเงียบ โอโนเสะ ไอ
สาวซื่อบื้อ นากาฮามะ ฮินะ
สาวใหญ่ตัวแม่ ครูสุโอมิ

bounced

ดีจริงๆที่ทั้งชั้นเรียนได้สนุกกัน หาดนี้จัดเต็มได้เต็มที่ นึกๆดูถ้าเป็นเราคงได้คลานกันบ้างละนะครับ อีกอย่างขอชมที่ข้อมูลแน่นมากๆ ได้อรรถรสตัวละครเต็มที่ เพราะบางทีเวลาตัวละครเยอะๆจะงงๆ ขอบคุณครับ

watanabe

ขอโหวตรองหัวหน้าห้องครับ ชอบสาวแบบว่าแอบขี้อายนิดๆ ตามตำราสาวญี่ปุ่นเค้าหล่ะ ::Glad::

BDragonWar

BDragonWar

Party Party

เรื่องนี้ถือเป็นสุดยอดอีกเรื่องเลย ให้10คะแนนเต็ครับ
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้