ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 11 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 04, 2021, 12:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

robot 77

pddy2545

น่ากินมาก Siam steak ยังไม่เคยลอง แต่คงต้องไปหาทานล่ะครับ

rongler2524

temeebig

err

ชิมไป บ่นไป By นายโทน  เห็นแต่ละรูปแล้วท้องร้องเลย  น่ากินมาก

winnythepooh

mspeed

ถูกแล้วนายโทน โดนเก็บแต้มแล้วน่าจะโดนแบล็กเมล์อีกไม่คุ้มจริงๆ

NB843

Numusc

สยามสเต๊กนี่สุดจริงครับขอยืนยันอีกเสียง

Rrrrop

ชีวิตน่าติดตาม  ทำเป็นหนังน่าจะสนุกนะ  เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนนะครับ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ทำให้คิดถึงช่วงชีวิตที่ผ่านมาเลย.. ที่ต้องกินข้าวเยอะๆ​ กับข้าวน้อยๆ​ พวกสั่งกับข้าว​ 1​ ถ้วย​ สั่งข้าว​ 2​ -​ 3 จาน​ กินข้าวกับน้ำเกาเหลาก่อน​ เหลือเนื้อไว้กินกับข้าวจานต่อไป​ เห็นภาพเลยครับ

jaja

ดมจั๊กแล้ทำไหมกินหอมขนาน คงเป็นเหมือนกันทั้งหมดซินะคือไงก็ดมกลิ่นอยู่ดี

pankea

ดูเหมือนผู้เขียนจะมีความสุขและสนุกกับการนึกย้อนหลังไปถึงสมัยนั้นมากนะครับ อ่านสบายๆไม่ต้องลุ้นหรือเครียดตาม

Chan_Som

ชีวิตในวัยรุ่น เรียนมหาวิทยาลัยของเทพโทน เป็นอีกแบบ ของผมก็เป็นอีกแบบ แตกต่างกันโดยสิ้นเชิง แต่ที่เหมือนกัน คือต้องช่วยเหลือตัวเอง หาเงินเรียนเอง แต่ก็เป็นวัยที่มีทั้งสุขและทุกข์ไปในตัว แต่ต้องต่อสู้ วางแผนอะไรที่ยาว ๆ ไม่เป็นตอนนั้น  ::Thankyou::