ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 11 "ข้อเสนอของยัยลูกไก่"

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 10, 2020, 01:32:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พงค์ พันธ์

ฟหกด่าสว

sp502

หายไปนาน แต่พแกลับมาก็มันเหมือนเดิม ยังไงหมวดอีนทรีก็รอดาวก่อนนะเดี๋ยวเลิกเรียนกลับมาจัดหนักให้

Sdddss

chon101

thelegendary29

mighty

5555จากสมันน้อยเริ่มแปลงเป็นสมิงสาวเหยื่อที่พรานล่าอย่างตายใจกำลังจะเป็นผู้ไล่ล่าที่แม้แต่พรานผู้ที่ได้ชื่อว่านักล่าแห่งพงไพรกำลังจะโดนพงไพรหลอกล่อให้ติดอยู่ท่ามกลางผืนป่าโดยมีสมิงสาวเป็นตัวลวง..
ปล.คำผิดค่อนข้างเยอะอ่านแล้วสับสนในบางตอน

ziggy2

ดาวติดใจพี่อินทรีย์ล่ะว่าแต่ถ้าพี่ชายรู้เรื่องล่ะจะเป็นยังไง

NijaX

รอติดตามอ่านผลงานของท่านอยู่ครับ แนวนี้ผมชื่นชอบเป็นพิเศษจริงๆ  ::GiveMe::

SoSonaja

รอมานานครับเรื่องนี้ น้องจะรอดไหมนิ

sammyadong

anigkanjana

manoch paoplook

vergo

เหลือเชื่อเลยครับว่ารอบนี้ลูกไก่จะรอดปากพญาอินทรีย์ไปได้ แต่รอบหน้าคงรอดยากแน่ๆ

miew1993

อินทรีเสียเหลี่ยมหมด ดาวต้องแกร่งขึ้นควบคุมอินทรีบ้าง