ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 2 ตอนวัยแห่งความรัก 11 อยากให้เธออยู่ตรงนี้

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 10, 2021, 10:42:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

เป็นเจนที่โคตรเจ็บเลย เพื่อน2คนก็จ้องจะฟัน แล้วก็โดนเพื่อนข่มขืน แต่ยังไม่เจ็บเท่าพี่ชายร่วมสายเลือดจะข่มขืนอีก ไม่รู้ว่าถ้าที่บ้านรู้เรื่องจะออกมาแบบไหน ก็ลูกทั้งคู่  มีทางเดี่ยวจับแยกกันอยู่ หรือ เสนอให้ เจนมีแฟนแล้วไปอยู่ด้วยกันเลย  หนีจากพี่ชาย
edit
มาต่อภาคใหม่ไวๆนะครับ แต่ดูจากไทม์ไลน์ ก้องคงไม่ได้ไปต่อกับเจนแล้วล่ะมั้ง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

subanrl2

Asura4237

อ่านก็จะลำบากนิดนึงอ่ะนะ 555+ ต้องเอามาจับเรียงไทม์ไลน์เอง

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ในที่สุด เจนก้อยอมซะที

แบบนี้มัดรวม4pเลยได้มั้ยครับ

ว่าแต่เจนจะยอมหรอออ

jeditay

โหจบอย่างหล่อเลยแต่นอนไปสักพักเกิดไฟติดขึ้นมาทำไงเนี้ย

วัธน์กวี

กลายเป็นลูกผู้ชายตัวจริงเลยก้อง ช่วยเจนจนปรอดภัยจากพี่เบนจอมหื่น

TTHAI

ติดตามตลอด ขอบคุณครับ เปฌนเรื่องที่ยาวมากและวางโครงเรื่องดีเลยครับ

Pra-in

pd19811983

ถึงจะสับสนบ้าง แต่ก็ชอบนะครับ จะเรียงลำดับยังไง ก็จะตามอ่านทุกตอนเลยครับ ขอบคุณครับที่นำผลงานดีดี มาให้ได้อ่านกัน หวังเป็นอย่างยิ่งว่า จะลงให้อ่านบ่อยขึ้นนะครับ

13igboss