ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไรก็ทำ พ่อจะรู้เรื่องแม่ไม่ได้ copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 06, 2021, 02:41:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ทำไรก็ทำ พ่อจะรู้เรื่องแม่ไม่ได้

*ขอค่าปิดปาก **
------------------------------------------------------------------------
*โดย: *puna    *เวลา: * 2009-11-25 14:29 *

ครอบครัวผมมีกันแค่สามคน พ่อ แม่นาและผม(ชื่ออู๊ด) เราจัดว่าฐานะร่ำรวย พ่อมีกิจการเป็นของตัวเอง พ่อผมอายุแก่กว่าแม่สิบกว่าปี ผมรู้เพียงว่าแม่เป็นคนสวย พ่อชอบ เลยได้แม่ตั้งแต่แม่ยังรุ่น ที่แม่เอาพ่อคงเป็นแบบคลุมถุงชนเลี่ยงไม่ได้เพราะฐานะการเงินคุณตายาย ญาติทางแม่ต้องพึ่งทางพ่อ แม่มีผมเพียงคนเดียว ทั้งไม่ค่อยสนใจผมเท่าไร เหมือนเราไม่ใช่แม่ลูกกัน ผมพอเข้าใจคงมีผมเพราะจำใจ แต่ผมกลับสนใจแม่เมื่อผมเริ่มเข้าสิบห้าสิบหก เพราะแม่เป็นคนสวย บางทียังคิดลามกเกินเลยไปก็บ่อย บ้านเราหลังใหญ่พ่อไม่ย้ายไปไหน สร้างบ้านใหม่อยู่ในรั้วเดียวกับบ้านปู่ย่า

แม่มีงานส่วนตัวทำ แต่หลายปีมานี่ต้องออกสังคมกับพ่อ แม่ทำตัววางท่าเป็นคุณนายสาวไฮโซ ก็แน่เพราะฐานะพ่อค้ำคออยู่ แต่แม่ก็ชอบทำแบบนั้น ผมส่วนใหญ่ปู่ย่าเป็นคนเลี้ยงดู ผมเป็นหลานชายคนเดียวที่ทั้งสองรักมาก ผมอยู่กับทั้งสองจนชิน วันๆผมไม่ค่อยเจอแม่เท่าไร ผมโตพอแล้ว จึงไม่สนใจอะไรนัก รู้ดีว่าแม่มีงานเยอะ ผมเข้าอายุสิบเจ็ด วัยแตกหนุ่ม ผมเริ่มสนใจสาวๆ และเที่ยวผู้หญิงกับเพื่อนบ้างเป็นธรรมดา แต่ผมรู้สึกไม่ชอบเด็กสาวรุ่นกลับชอบคนมีอายุ แต่หาถูกใจไม่ได้ แต่รุ่นๆที่เพื่อนพาไปดู

วันนั้นตอนบ่าย ผมไม่มีเรียน เพื่อนชวนผมไปเที่ยว บอกไปดูเด็กๆ บางทีผมอาจชอบ ผมไปกับเพื่อนสนิทสองคน เพิ่งครั้งที่สามที่ผมไป เพื่อนผมมันไปบ่อย ชอบเที่ยวเปลี่ยนที่ไปทุกที คราวนี้ไปเป็นโรงแรมม่านรูดดูหรู ทีแรกผมนึกว่าต้องหาเด็กเข้าไปเอง แต่ที่นี่เพื่อนบอกมีเด็กไซด์ไลน์มาทำงาน แต่ผมก็แบบเดิม ขอเอาคนมีอายุแล้ว ผมก็ไม่ผิดหวังผู้หญิงที่ผมเลือกนิสัยดี เธอรู้ผมยังใหม่ เธอพูดคุยกับผมอย่างกันเอง ดูแปลกเธอไม่รังเกียจผม ที่รุ่นเกือบลูกเธอๆ สอนผมให้ผมรู้จักลีลาการเล้าโลมร่วมเพศ ไม่ให้รีบร้อน ผมชอบเธอมาก ไม่ผิดหวัง เราเล่นกันอย่างสนุก

เมื่อเสร็จกิจ ผมออกมานั่งเล่นรอเพื่อน ห้องข้างผมคงมีคนใช้บริการ เพราะม่านปิดอยู่ก่อนแล้ว แต่พอเปิดม่าน ผมเห็นผู้หญิงวัยกลางคน ยังยืนอยู่ในประตูห้องยังโอบกอดคลอเคลียกับเด็กหนุ่มวัยน่าจะอ่อนกว่าผม เหมือนเสียดายที่จะต้องจากกัน แล้วออกมาขึ้นรถ ผู้หญิงเป็นคนขับ แต่ที่ผมผงะงง คือผู้หญิงคนนั้นไม่ใช่ใครอื่น แม่ผมเอง แม่มาใช้บริการห้องที่นี่ก่อนผมมาก็นานพอควร แน่นอนแม่ต้องทำกิจกรรมในห้องนั้นกับเด็กหนุ่ม แบบที่ผมทำเมื่อครู่ แม่ถอยรถออกมา เห็นผมเต็มตา ผมมีความคิดระยำ จะดัดหลังแม่ตัวแสบที่
ไม่เคยสนใจผม ผมเอามือถือถ่ายรูปเก็บไว้ทันที จากหน้าตาแม่ที่สดใส่ยิ้มแย้มดูมีความสุขของแม่ เป็นหน้าซีดตกตะลึงอย่างเห็นได้ชัด แม่รีบปิดกระจกขับรถหนีออกไป แน่นอนไม่มีการทักทายผม

ตกเย็นนั้น ผมเข้าบ้านปกติ แม่จะไม่ค่อยพูดคุยกับผมมากนัก แต่วันนี้ดูมีท่าทีไม่สบายใจเขินอาย ผมรู้เหตุผล เมื่อคุยกับพ่อ แม่มีอาการหวาดๆเข้ามาฟัง ผิดกับเมื่อก่อน ผมรู้แม่กลัวพ่อ พ่อผมเป็นคนดุสำหรับคนอื่นแต่ไม่ใช่กับผม ผมไม่พูดถึงเรื่องที่เห็นแม่เมื่อตอนบ่ายให้พ่อรู้ หลังอาหาร แม่มีโอกาสอยู่กับผมตามลำพังครู่หนึ่ง แม่เสียงดุผม "อู๊ดเมื่อบ่ายไปทำไมที่โรงแรมนั่น?" ผมตอบง่ายๆ "ผมไปเที่ยว แล้วแม่ไปทำอะไรที่นั่น?" แม่ทำท่าโกรธที่ผมย้อนถาม แม่พูดเสียงแข็ง "เรื่องของแม่" ผมเลยพูดบ้าง "เรื่องอะไรของแม่ทำไมต้องเข้าห้องสองต่อสองกับเด็กนั่น? มันไม่ใช่ที่ นี่ถ้าพ่อรู้จะว่าไง?" แม่ตกใจที่ผมขู่ พูดสั่นๆ "อย่านะ พ่อรู้ไม่ได้ เด็ดขาด แม่ขอล่ะ"

ผมได้ทีตามที่คิดเลยว่า "แม่ขอ ผมก็จะให้ ถ้าผมขอแม่บ้างล่ะแม่จะว่างไง" แม่รีบบอก "จะขออะไรบอกมา แม่จะให้" ผมบอก "ก็บอกไปแล้วไง"แม่ทำหน้างงถาม "ขออะไร?" ผมเลยบอก "ก็ขอตัวแม่ไง" แม่เข้าใจความหมาย ตกใจ หลุดปากพูดออกมา "บ้านะ จะได้ไงกัน" ผมบอก "แม่ให้ไอ้เวรนั่นได้ ก็ให้ผมได้เหมือนกัน" แม่หงุดหงิด แสดงท่าไม่พอใจ ผมไม่สนใจขู่อีก "คิดดูให้ดี ถ้าพ่อรู้จะเป็นไง ผมมีหลักฐาน" แม่อารมณ์เสียจนเดินหนีไป ผมไม่ตามพูดอะไร

จนสองวันต่อมา พ่อต้องไปต่างประเทศด่วน ผมกินข้าวที่บ้านปู่ตามปกติ แล้วกลับบ้านเข้านอน ผมกึ่งนั่งกึ่งนอนเล่นดูหนังสือบนเตียง อยู่ๆแม่เข้ามาหา ผมถาม "แม่มีอะไรเหรอ?" แม่นั่งที่เตียงข้างผม ดูสงบเสงี่ยม แม่พูดด้วยสำเนียงที่นุ่มไม่กระด้างอย่างที่เคยพูดประจำ "แม่อยากคุยกับอู๊ด เรื่องวันนั้น" ผมลุกนั่งถาม "ทำไมถึงเป็นอย่างนั้น?" แม่กุกกักพูด "อู๊ดต้องเข้าใจ พ่อแก่แล้วไม่มีน้ำยา เป็นมะเขือเผามานานเป็นปี แม่ยังไม่แก่ยัง,,เอ่อ,,ต้องการ" ผมถาม "ไอ้เวรนั่นเป็นใคร? แม่กับเขาเอากันนานหรือยัง?"

แม่บอก "ก็ค่อนปีแล้ว เขาชื่อกบ พ่อแม่เขาเป็นเพื่อนแม่ แต่ตายเมื่อสองปีก่อน ตอนนี้อยู่กับย่า แม่เลยแอบอุปการะเขา กบสิบห้าเข้าวัยฉกรรจ์ เรามีความต้องการตรงกัน แม่เลย..เออ.." ผมเลยถาม "แม่เลยอุปการะกันถึงบนเตียงเลย ใช่ไหม?" แม่พยักหน้ารับ แล้วพูด "ขอบใจที่อู๊ดไม่บอกพ่อ" ผมได้ที "แม่ขอ ผมก็ให้ แต่ผมจะดู แม่จะให้ผมบ้างไหม? ผมยังไม่ลบหลักฐานทิ้ง" แม่อึกอักพูด "เออ..อู๊ดจะทำอย่างนั้นไม่ได้" ผมบอก "ผมก็วัยฉกรรจ์เหมือนแม่กับกบ มันทำได้ ผมก็ทำได้" แม่ลังเลหันมามองผม แล้วพูด "แม่เข้าใจที่อู๊ดพูด แต่เราแม่ลูกกัน.. เออ..เอาเป็นว่าแม่..จะชักว่าวให้จะดีกว่า"

ผมเลยถาม "แล้วแม่ชักว่าวให้กบหรือเปล่า?" แม่ชะงัก นิ่งก้มหน้าหลบ ขบคิดแล้วพยักหน้า พูดสั้นๆ "ก็ได้" ผมจ้องมองดูหน้าอกที่อวบอูมออกมา หลายปีมานี่ผมอยากจับเป็นที่สุด ผมขยับตัวเข้าข้างหลัง ใจผมสั่นสองมือจับไหล่ต้นแขน แม่ก็เฉย ผมเดาว่าทุกอย่าคงเป็นไปตามที่ผมต้องการ ผมไม่นึกจะมีวันนี้ ได้แต่ฝัน แต่เพื่อความแน่ใจ ผมลองถาม "ผมขอจับนมแม่หน่อยนะ" แม่เม้มปาก พยักหน้า พูดอ้อมแอ้ม "จะทำไรก็ทำ อย่าให้พ่อรู้เรื่องของแม่ก็แล้วกัน" ผมเอาสองมือเลื่อนเข้าจับประคองใต้สองราวนม มือจับสองเต้านมขยุ้มนวดอย่างใจเย็น ผมเอาคางซบเท้าวางที่ไหล่แม่ แล้วกระซิบบอก "นมแม่โตนุ่มมือดีจัง ให้ผมถอดเสื้อนะแม่"

เธอเฉย ผมปลดกระดุมเสื้อออกทีละเม็ด ลูกตาผมแทบหลุดออกจากเบ้า เต้านมแม่นูนขาวเต่งตึงไม่หย่อนยาน ผิดกับผู้หญิงที่ผมขึ้นมาทั้งสามคน ไม่ผิดหวังเลย ที่ผมแอบจ้องมองนอกเสื้อมานาน ผมเอามือขยุ้มจับบีบขยี้หัวนม นึกอิจฉาเด็กชื่อ"กบ"คงขย้ำของแม่ผมอย่างหนำใจไปไม่รู้จักเท่าไร ผมยื่นหน้าไปจะหอมแก้ม แม่อายเมินหน้าหลบ ผมบอกแม่ "แม่กางขาสิ ผมอยากล้วงลูบหีแม่" ผมเอามือลงจับที่หน้าท้องแม่ แกค่อยๆกางขาออก ผมล้วงมือลงเป้ากางเกงนอน จับลูบคลำมันอุ่นนุ่ม ผมจับให้แม่เอนตัวลงนอนหงาย ขาห้อยที่ขอบเตียง เปิดอกเสื้อสองมือแม่เหยียดกำแน่นข้างตัว แต่สองมือผมจับสองนมเต้านวดบีบ

ผมจะจูบปากไซ้หอมแก้มแม่ แกสะบัดหน้าหันหลบ ผมไม่ว่าอะไร ก้มลงจูบไซ้ดูดหัวนมอย่างนุ่มนวล มือลงจับลูบขยุ้มเป้ากางเกงนอนแม่ได้อย่างเต็มมือ แม่จะหนีบขา ผมบอก "อย่าหนีบขาสิแม่ ผมอยากจับหี"แ ม่พูดไม่ออก ผมจับขอบเอวสายยืดกางเกงนอนแม่รูดลง แม่เอียงหน้าหลบ อายเอาสองมือปิดโหนกระหว่างขาใต้ท้องน้อยทันที กางเกงแม่หลุดไปแล้ว ผมทึ่งจ้องมองหน้าท้องที่ไม่เป็นลาย ดูราบเรียบลงโคนขา สะโพกแม่ที่ขาวสวยได้สัดส่วน ผมรีบถอดเสื้อกางเกง แม่หันมามองตาพองโต เมื่อเห็นดุ้นควยผมแข็งโด่ แม่หลุดปาก "อุ้ย...ทำไมใหญ่ยาวอย่างนั้น" ผมยิ้มบอก "ก็แม่ให้มาแบบนี้ ทำไงได้" ผมมองที่มือแม่ แล้วบอก "แม่เอามือปิดทำไม?" แม่ยังเฉย สั่นหน้านิดๆ ผมจับมือแม่ แกเกร็งมือ ถามเสียงสั่นๆ "อู๊ดจะปี้แม่จริงๆเหรอ?" ผมบอก "ครับ ไม่เป็นไรนะแม่ เด็กชื่อกบยังทำได้ ผมก็อยากปี้แม่มานานแล้ว"

แม่เม้มปากแน่น ผมจับมือแม่ออก แม่ไม่ขัดขืน ผมตะลึงมองโคกหีแม่ อวบนูน ขนหมอยดำเป็นแนว ไม่แผ่กว้าง เห็นร่องหีใต้โหนกโคกตรงง่ามขาเป็นพูกลีบ แนบสนิทดูไม่บุบสลาย ผมเอามือลูบจับแล้วบอก "สวยจัง"แม่ไม่พูด ยกสองมือปิดหน้า เมื่อผมจับโคนขาให้กางออก แล้วผมลงยืนข้างเตียงในหว่างขาแม่ อยู่ในท่านอนหงายพาดขอบเตียง ทำให้หีแอ่นเห็นเด่นชัด ผมจ้องมองหีที่มีติ่งแตดแลบออกมานิด ผมเอามือลูบจับ แล้วแหกหีแม่ให้เปิดออก จนเห็นรูที่เป็นเหลือบมัน มือผมเขี่ยขยี้เม็ดเสียวแม่ที่เป็นไตอย่างแผ่วเบา แล้วเอาหัวควยเขาถูไถ

แม่หายใจขัด ยันศอกยกตัวขึ้น ก้มมองผม แล้วถามเสียงสั่น "พอเถอะ อู๊ดจะทำไรแม่?" ผมบอก "ผมจะเย็ดหีแม่ครับ"แม่ทิ้งตัวลงนอน ผมเอาหัวควยจ่อที่รูหี แล้วกดอัดกระแทกมันเข้าไป แม่สะดุ้งสะบัดหน้าร้อง..โอย!ว้าย! แม่คงเจ็บ เพราะผมก็เจ็บ รูหีแม่กระชับรัดแน่นมากทั้งที่ลื่น ผมไม่อยากเชื่อ ไม่เหมือนที่ผมเคยมาทั้งสามคน ผมกระแทกแทงเข้าออก เจ็บๆคันๆมันดี แม่กระสับกระส่าย หอบครางเสียงกระเส่าอย่างไม่เสแสร้ง ผมยืนก้มคร่อมกระเด้าเย็ดที่ขอบเตียง มันเมื่อยขา แม่ก็ดิ้นขยับส่าย ผมเลยหยุดเย็ด ชักควยออก แม่ผงกหัวมอง ขยับถีบตัวขึ้นบนเตียง ผมตามติดขึ้นไป จับขาแม่กางออก ผมนอนคร่อมร่างแม่ สบายกว่ายืนเย็ดที่ขอบเตียง แล้วเย็ดต่อ

แม่ไม่ว่าอะไร ได้แต่พยักหน้าครางซี๊ดปาก สองแขนผวาดึงผมเข้าโอบกอดรัดทั้งจูบดูดปากลิ้นผมอย่างเร่าร้อน เมื่อครู่ผมแค่จะจูบหอมแก้มแม่ยังไม่ยอม แต่ตอนนี้แม่ทำเองทุกอย่าง ผมจับนมแม่ขยำบีบอย่างสบาย ผมกระเด้าอย่างใจเย็น แม่ครางกระเส่าบอก "เย็ดแรงๆ แม่เงี่ยน คันในรูหี" ผมเลยต้องเร่งซอยเย็ด ออกแรงเพิ่ม แม่หายใจหอบขัด กัดฟันพูด "ดีๆแม่ชอบ ทั้งมันทั้งเสียว" ผมเลยบอก "รูหีแม่ตอดรัดควยผม เย็ดมันจริงๆ" แม่บอก "ควยอู๊ดทั้งใหญ่ยาว แม่ชอบ ไม่นึกเลย อะไรจะปานนี้" ผมเลยบอก "แม่ชอบ ก็ให้ผมเย็ดอีกนะ" แม่บอก "จ้ะ ๆ.." ผมจูบดูดนมสลับจูบปากดูดลิ้น ก้นกระดกขึ้นลง ควยไม่หยุดกระเด้าแทงรูหีแม่

แม่ก็ไม่ว่าหรือขัดขืน กลับแอ่นอกส่ายเอวร่อน ทั้งตอบรับจูบผมอย่างเมามัน ผมก้มมองดูขนหมอยง่ามขาแม่เปียกแฉะ ผมเย็ดอย่างสนุก ไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อน ผมกระเด้าเย็ดนานจนแม่เกร็งตัวบิดกัดฟัน กรีดเสียงร้อง ขากระตุกร่างสั่น ผมกระแทกควยเข้าใส่หีแม่สุดแรงหลายที จนผมหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีแม่ แกยิ้มกอดจูบผมอย่างดูดดื่ม ผมบอก "แม่ให้ผมเย็ดอีกนะ" แม่อมยิ้มอายๆ เอียงหน้าหลบพยักหน้ารับ พูดอ้อมแอ้ม "จะเอากี่ทีก็ได้" ผมถามแม่ "เด็กกบเย็ดแม่กี่ที?" แม่บอก "อาทิตย์ละครั้งเป็นอย่างน้อย" ผมพูด "ที่ถามครั้งละกี่ที?" แม่เขินๆ "ทีหรือสอง..แล้วแต่"

ผมบอก "ผมอยากรู้จักเขาได้ไหม?" แม่มองผมแล้วยิ้มว่า "ได้สิ กบเป็นคนดี อู๊ดจะชอบเขา" ผมว่า "คงชอบ ถ้าเขาดีจริง" แม่บอก "กบเป็นคนบอก แนะให้ทำตามอู๊ดบอก เขาไม่หึงหวง ถึงมีคืนนี้" ผมเริ่มเข้าใจ ผมเลยบอก "จะหึงหวงได้ไง แม่ผมก็ต้องเป็นของผม" แม่อมยิ้มว่า "ก็เป็นอยู่แล้ว แต่ตอนนี้เป็นเมียด้วย" ผมยิ้ม แม่ขำ ผมกอดจูบโลมเล้าแม่อยู่พัก แล้วเริ่มการร่วมเพศเสพสังวาทกันอีก แต่คราวนี้แม่ยินยอมให้ผมทำอย่างเต็มใจ ผมทำเล่นสนุกสุขกันอยู่นาน ครั้งที่สองจนเสร็จ แม่ถึงกับสลบหลับด้วยความอ่อนเพลีย ผมกอดซบอกแม่หลับไป เช้าฟ้าสาง ผมตื่นแม่ยังนอน ผมเลยเอาไปอีกที แม่ไม่ขัดหรือห้าม เราเอากันก่อนจากอย่างเต็มที่ และมีความสุข เพราะบ่ายวันนั้น พ่อก็จะกลับ เราแยกกันไปทำกิจของตัวเอง...

-----------------------------------------------------------------------