ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหมยเสียวซ่านไปทั้งตัวเลยค่ะ copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 08, 2021, 12:38:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เหมยเสียวซ่านไปทั้งตัวเลยค่ะ

**เหมยเสียวซ่านไปทั้งตัวเลยค่ะ **
------------------------------------------------------------------------
*โดย: *foxzyza    *เวลา: *2009-05-04- 23:12     *

หนูชื่อ"เหมย"ค่ะ เป็นสาวอายุ 16 หน้าตาน่ารัก ขาว อวบอิ่ม หุ่นดี มีหนุ่มๆ มาสนใจเหมยหลายคน แต่เหมยไม่เคยสนใจใครเลยค่ะ แต่ว่าเหมยจะไม่หยิ่งกับคนที่มาจีบเหมยนะคะ เหมยคุยด้วยได้หมด วันหนึ่งมีผู้ชายหน้าตาดีนะคะ น่ารัก ขาว ตี๋ สูง เท่ห์ (เหมยชอบผู้ชายตี๋ๆอยู่แล้วด้วยค่ะ) เค้ามาชวนเหมยไปทานข้าว เหมยก็ตกลงว่าจะไปกับเขา เรานัดกันที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งไว้ตอน 2 ทุ่มค่ะ เหมยก็ไปก่อนเค้าค่ะ พอดีเหมยเจอเพื่อนเหมยอยู่ที่ร้านอาหารร้านนั้นค่ะ เพื่อนเหมยคนนี้เค้าก็ชอบผู้ชายคนเดียวกับที่เหมยนัดไปทานข้าวนี่แหละค่ะ

เหมยเลยโทรไปหาเค้าที่บ้านค่ะ โชคดีที่เค้ายังอยู่บ้านนะคะ เหมยเลยบอกเค้าว่า ให้มารับเหมยที่หน้าโรงเรียนแล้วกัน เค้าก็มาค่ะ ทีแรกเหมยชวนเค้าไปนั่งเล่นที่บ้านเพื่อนเหมย เค้าก็ทำท่าจะไปค่ะ ไปๆมาๆ เค้าบอกว่าไปนั่งเล่นบ้านเค้าแล้วกัน ไม่มีใครอยู่หรอก ทีแรกเหมยก็ไม่กล้าไปหรอกค่ะ เหมยกลัวคนที่บ้านเค้าว่า พอเค้าบอกว่าไม่มีใครอยู่จริงๆ เหมยเลยตัดสินใจไปกับเค้าค่ะ เหมยคิดว่าคงไม่มีอะไรหรอก เพราะหน้าตาท่าทางเค้าไม่ใช่คนไม่ดีนี่นา พอไปถึงเค้าก็พา เหมยเข้าในห้องของเค้าค่ะ เค้าเปิดโทรทัศน์ให้ดู เหมยก็นั่งบนเตียงเค้าค่ะ เค้าก็เดินไปเปิดแอร์

สักพักเค้าก็มานั่งข้างหลังเหมย แล้วก็เอามือค่อยๆมาจับเอวเหมยค่ะ เหมยตกใจค่ะ แต่เหมยก็ไม่ได้ว่าอะไร เค้าก็มานอนข้างๆเหมยค่ะ แล้วก็เอามือมาโอบเอวเหมยเลยค่ะ ทีนี้สักพักนึงมือเค้าก็ค่อยๆซนนู่นซนนี่ไปเรื่อยค่ะ เหมยเสียวมากค่ะ รู้สึกได้เลยว่าน้ำเหมยแฉะเต็มเกงในไปหมดเลยค่ะ แล้วเค้าก็ขึ้นมานั่งข้างๆเหมยค่ะ ทีนี้เค้าเอามือเหมยไปจับน้องชายเค้า แล้วก็โอบกอดเหมยไว้ เค้าก็ไซ้ตามซอกคอ หอมแก้มเหมย ตอนนั้นเหมยชาไปทั้งตัวเลยค่ะ รู้สึกว่าตัวมันร้อนๆวูบๆยังไงไม่รู้สิคะ เหมยก็เคลิ้มตามเค้าไปด้วย เหมยก็ปล่อยให้เค้าทำ เพราะว่าเหมยก็เริ่มมีอารมณ์เหมือนกันค่ะ เค้าไซ้เหมยไปเรื่อยๆ

สักพักเค้าก็จะเริ่มมาจูบปากเหมย เหมยก็หันหน้าหนีเค้า สัก2-3ครั้งค่ะ เหมยเลยยอมให้เค้าจูบ พอได้จูบเท่านั้นแหละค่ะ อะไรต่อมิอะไรมันเปลี่ยนไปหมด เหมยเสียวซ่านไปทั้งตัวเลยค่ะ นี่ขนาดแค่จูบนะคะเนี่ย พอเค้าจูบได้ มือเค้าก็เริ่มมาคลึงที่เต้านมของเหมย นมเหมยไม่ใหญ่ไม่เล็กค่ะ พอดีฝ่ามือเค้าเลย เค้าขยำนมเหมย บี้หัวนมเหมยจนเหมยเจ็บค่ะ แต่ก็เสียวดี แล้วเค้าก็เริ่มเอามือสอดเข้ามาในเสื้อเหมยค่ะ เหมยก็เอามือปัดไปทีนึงค่ะ เค้าก็ล้วงเข้ามาอีก เหมยจึงปล่อยให้เค้าล้วงเข้ามาค่ะ

ทีแรกก็ล้วงเข้ามาแต่ว่าไม่ได้ล้วงไปในเสื้อในนะคะ เสียวมากเลยค่ะ มันรู้สึกอุ่นๆดีจัง เหมยเริ่มรู้สึกรักเค้าชอบเค้าขึ้นมามากเลยค่ะ แล้วเค้าก็เอามือมาปลดเสื้อในเหมยค่ะ พอเวลาเสื้อในเหมยหลุด เค้าก็รีบเอามือมาบีบและขยำใหญ่เลยค่ะ เหมยก็ร้องออกมานิดๆค่ะ ก็เสียวนี่คะ เค้าก็ถอดเสื้อเหมยออกค่ะ ทีนี้เหมยไม่ขัดขืนเลยค่ะ จะทำไรก็ทำ เค้าถอดเสื้อเหมยออก เหมยรู้สึกอายมากค่ะ มันหนาวไปหมด เหมยก็บอกเค้าว่าเหมยหนาว เค้าก็บอกว่าเดี๋ยวก็อุ่นแล้วนะ

เค้าก็มากอดเหมย จูบเหมย แล้วก็รีบลงมาดูดหัวนมเหมยที่มันตั้งชันรอให้เค้าดูดอยู่เต็มที่แล้วค่ะ ปากก็ดูดนมข้างนึง อีกข้างก็บี้หัวนมเหมยค่ะ เสียวจริงๆเลย เค้าเริ่มเลื่อนมือลงมาที่กางเกงของเหมยค่ะ วันนั้นเหมยใส่กางเกงยีนส์ค่ะ เลยถอดยากหน่อย เค้าก็พยายามล้วงเข้ามาในกางเกง เค้าก็ล้วงได้ค่ะ เพราะว่ากางเกงเหมยหลวม พอเค้าล้วงเข้ามาได้ เหมยก็ต้องสะดุ้งค่ะ เพราะว่าเค้าล้วงเข้าไปในกางเกงในเหมยอย่างรวดเร็วมากค่ะ เหมยตกใจค่ะ และก็อายด้วย เพราะว่าน้ำเหมยแฉะเต็มไปหมด เค้าก็บอกว่าเค้าแอบชอบเหมยมานานแล้วนะ เหมยชอบเค้าบ้างมั้ย? เหมยก็ตอบว่าชอบ

เค้าก็บอกว่าเค้าขอเหมยได้มั้ย? เหมยก็เงียบค่ะไม่รู้จะบอกว่าไร ได้แต่หลับตา เพราะว่าเค้าไซ้และลูบไล้ตัวเหมยอยู่ค่ะ เหมยเสียวมาก เค้าก็เริ่มปลดตะขอกางเกงของเหมย เหมยก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรเลยค่ะ ถอดยากมากค่ะ กว่าจะออก แล้วเค้าก็เอาท่อนเนื้อควยอันใหญ่ของเค้าที่แข็งเป็นลำ มาถูไถกับขาเหมยค่ะ รู้สึกได้เลยค่ะ ว่าใหญ่และแข็งมาก สักพักเค้าก็ถอดกางเกงเหมยออกได้หมดค่ะ ทีนี้เหลือแต่กางเกงในตัวเดียวเองค่ะ เค้าก็ค่อยๆเลื่อนจูบลงไปข้างล่าง ลงไปเรื่อยๆ เหมยเสียวจนบอกไม่ถูก เหมยก็เอามือจับหัวเค้าค่ะ เค้าก็เริ่มลงไปดมกลิ่นหีของเหมยค่ะ แล้วเค้าก็เอานิ้วเค้าละเลงขยี้ที่เม็ดเสียวของเหมยจากนอกเกงใน

"โอว..เสียวจังไม่ไหวแล้ว" เหมยร้องออกมาแบบไม่อายเลยค่ะ เค้าก็รีบเอานิ้วล้วงเข้ามาในกางเกงในเหมยเลยค่ะ  แล้วก็มาเขี่ยติ่งเหมย เหมยก็ร้องแบบว่าไม่เป็นภาษาเลยค่ะ ทีนี้เค้าก็เลยถอดกางเกงในเหมยออกค่ะ แล้วเค้าก็บอกว่า "เหมยจ๋า.. มันช่างโหนกนูน สวยได้รูปจริงๆ" แล้วเค้าก็เอาฝ่ามือเค้ามาวางทาบกับจิ๋มของเหมยค่ะ แล้วก็ลูบขึ้นลูบลงไปมา สักพักเค้าก็ลงไปดมกลิ่นมันอีก แล้วเค้าก็จับเหมยอ้าขาออกค่ะ "เหมยจ๋า พี่จะทำให้เหมยมีความสุขนะจ๊ะ" เค้าพูดจบเค้าก็ละเลงลิ้นเค้าที่เม็ดเสียวเหมยค่ะ เหมยถึงกับสะดุ้ง เค้าเลียไปมาสักพัก ก็เอานิ้วเข้ามาแหย่ในร่องของเหมย ที่เต็มไปด้วยน้ำเสียว แล้วก็เอาลิ้นของเค้าค่ะ แหย่เข้าไปในรูสวาทของเหมย เค้าดูดกลืนกินน้ำของเหมยอย่างคนกระหายหิว

แล้วเค้าก็ถอดเสื้อและกางเกงของเค้าออกค่ะ เหมยลืมตาขึ้นมอง พอดีเห็นท่อนเนื้อควยของเค้าค่ะ เหมยต้องตะลึงเมื่อเห็นค่ะ ไม่น่าเชื่อว่าจะใหญ่ขนาดนี้ ใหญ่จริงๆ เค้าก็เอามือเหมยมาให้จับลำควยของเค้าค่ะ เหมยกำไม่มิดมือเลยค่ะ เค้าก็บอกให้เหมยอมให้เค้า เหมยไม่กล้าค่ะ เค้าก็พูดอ้อนจนเหมยใจอ่อน ยอมทำให้ เหมยต้องอ้าปากกว้างมากเลยค่ะ รสชาติแปลกๆ พอท่อนเนื้อควยของเค้าเข้ามาในปากเหมย เท่านั้นแหละ..เค้าร้องซ่านไม่เป็นภาษาเลยค่ะ แล้วเค้าก็บอกว่าทนไม่ไหว แล้วเค้าก็เสร็จใส่ปากเหมยเลยค่ะ เค้าบอกว่าให้เหมยกลืนน้ำควยลงไป เหมยก็กลืนค่ะ เค้าก็ให้เหมยทำความสะอาด เหมยก็ทำตามเค้าบอกค่ะ แล้วเค้าก็ลงมาจูบปากเหมย

แล้วก็จับเหมยนอนอ้าขา เค้าเอานิ้วมาแยงร่องหีของเหมยอีกทีค่ะ เค้าบอกว่าคับจังเหมยจ๋า อย่างงี้จะเอาของเค้าเข้าได้เหรอ? แล้วเค้าก็เปลี่ยนมาเป็น 2 นิ้วค่ะ ทีนี้เหมยเจ็บมากเลยค่ะ เหมยก็บอกเค้าว่าเหมยเจ็บ เค้าก็มาจูบปากเหมยค่ะ โอย..มันเจ็บทั้งเสียวเลยค่ะ แล้วเค้าก็เอาท่อนเนื้อควยอันใหญ่ของเค้าเข้ามาจ่อตรงปากรูถ้ำของเหมย มันร้อนๆอุ่นๆค่ะ เหมยรู้สึกดีมากเลยค่ะ เค้าก็เอาถูไปถูมาค่ะ แล้วเค้าก็เอาท่อนเนื้อควยอันใหญ่ของเค้าเริ่มกดลงมาทีละนิดค่ะ เจ็บมากเลยค่ะ กว่าจะเข้าได้หมด เหมยนี้น้ำตาเล็ดเลยค่ะ เค้าก็มาจูบเหมย ไซ้เหมยไปมา เพื่อคลายความเจ็บ มันช่วยให้เหมยหายเจ็บไปได้มากเลยค่ะ ทีนี้เค้าก็เริ่มซอยช้าๆ "อ้า..โอว..เสียวจังค่ะพี่ขาาา" เค้าก็เริ่มซอยเร็วขึ้นๆ เรื่อยๆ

จนเหมยทนไม่ไหวค่ะ เหมยก็บอกว่าเหมยไม่ไหวแล้ว เค้าก็เริ่มกระเด้าเหมยแรงขึ้นๆ จนเหมยต้องกระตุกถี่ๆติดกันเรื่อยๆค่ะ น้ำเหมยไหลออกมาเยอะมากค่ะ รูหีของเหมยตอดเขา จนเค้าร้องออกมาว่า "โอว..เหมยจ๋า อะไรมันจะตอดแน่นอย่างนี้นะ พี่ไม่เคยเจอมาก่อนเลย" พอรูหีของเหมยหยุดตอด เค้าก็จับขา2ข้างของเหมยไปพาดบ่าเค้า แล้วเค้าก็กระแทกอย่างแรงค่ะ มันมาก เสียวมาก รู้สึกเหมือนล่องลอยอยู่บนสวรรค์เลยค่ะ แล้วเค้าก็บอกว่า "โอย..เหมยจ๋า พี่จะเสร็จแล้ว แต่พี่ยังไม่อยากเสร็จเลย พี่อยากเอากับเหมยนานๆ" แล้วเค้าก็จับเหมยหันหลังค่ะ แล้วก็เอาท่อนเนื้อควยใส่เข้าร่องหีมาค่ะ เราเอากันนานมากเลยค่ะ จนเหมยเสร็จอีก2ครั้ง แล้วเค้าก็พลิกตัวเหมยกลับมาเอาท่าเดิม

เค้าให้เหมยช่วยค่ะ เหมยก็ทำตามที่เค้าบอก มือเค้าก็จับเต้านมเหมยค่ะ เหมยก็ขย่มๆค่ะ นมเหมยเด้งไปเด้งมา เหมยเห็นแล้วก็รู้สึกเสียวมากค่ะ ทีนี้เราก็เอาท่านั่งกันค่ะ มันจริงๆ แล้วเค้าก็นอนลงไปให้เหมยทำให้เค้าอีกค่ะ เค้าบอกว่าเหมยทำเก่งจัง (แต่เหมยไม่เคยมาก่อนนะคะ) แล้วเค้าก็บอกว่าเร็วๆหน่อย เค้าร้องใหญ่เลยค่ะ เหมยก็จะเสร็จอีกค่ะ เหมยก็เลยเร่งเครื่องให้เร็วๆค่ะ โอ้..เหมยแทบจะกรี๊ดเลยค่ะ เหมยตอดเขาแรงมากค่ะ พอเหมยตอดเสร็จเค้าก็ขึ้นมาขย่มเหมย แล้วเค้าก็บอกว่า "เสร็จแล้วๆ โอยๆๆ.." ซี้ดปากใหญ่เลยค่ะ ควยของเค้ากระดิกๆในร่องหีของเหมยใหญ่เลยค่ะ ทำให้เหมยตอดลำควยเขาอีกครั้งหนึ่ง

เค้าก็ร้องใหญ่เลยค่ะ "โอว..เหมยจ๋าตอดอีกแล้ว วิเศษจริงๆ พี่รักเหมยนะจ๊ะ" แล้วเค้าก็นอนทับเหมยลงมาค่ะ เรานอนกอดกันสักพัก ก็ไปอาบน้ำด้วยกันค่ะ แล้วเราก็ต่อกันในห้องน้ำอีกค่ะ เราเอากันจนเช้าเลยค่ะ ผลัดกันอมผลัดกันเลีย มีความสุขจริงๆเลยค่ะ จนตอนนี้เราก็ยังเล่นสียวๆกันอยู่บ่อยๆ เราก็คบกันมาตั้งแต่วันนั้นเลยค่ะ เรารักกันมากค่ะ จบแค่นี้แหละค่ะ ที่จริงเหมยอยากบรรยายให้ยาวกว่านี้อีกค่ะ แต่ว่ากลัวเพื่อนๆขี้เกียจจะอ่านกันน่ะค่ะ แต่ขอยืนยันว่าเป็นเรื่องจริง ทั้งหมดนะคะ

naluk888