ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 3

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 02, 2022, 09:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phithan

เป็นหมอถ้าพูดอธิบายดีๆ คนไข้หายจากโรคไปกว่าครึ่งแล้ว คนพูดน้อยเลยเหมาะผ่าศพ หุหุ

somchat

มีรายละเอียดดีครับ อ่านเพลิน สนุกครับ และยังน่าติดตามอีก

zombiezero001

mana0440

tn0032

ไอผีแค้นตนนั้น มันต้องมาลงกับไฮโซสาวแน่ๆ 

Sawat Songprasop

ไฮโซกิ่ง หลังตายก็กลายมาเป็นผู้ช่วยหมอยุทธ

napakon

Man. Number1

มีคู่แค้น คู่ลิขิต พลอตเรื่องน่าติดตามมากเลยครับ

peat

มีตัวร้ายด้วย..แล้วผีสาวจะช่วยได้มากน้อยขนาดไหนกัน..
ในเมื่อยังไม่มีฤทธิ์หรือพลัง..

akebadholy

น่าติดตามมากๆครับ ขอบคุณสำหรับบทความดีๆนะครับ

munkza

flask

เข้าเรื่องสาเหตุที่มาอยู่ด้วยแล้วอย่างนี้เอง

yukleg

เคยเป็นมิตรสหายกันมาในชาติที่แล้ว ชาตินี้เลยต้องมาช่วยเหลือเกื้อกูลกันแม้ตายไปแล้ว ชาติหน้าให้กิ่งเกิดมาเป็นลูกสาวหมอเลยก็แล้วกัน