ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

อ่านจบตอนนี้ ดิ่งมากครับ นึกถึงตอนยังวัยรุ่น เคยมีอะไรๆ คล้ายๆแบบนี้ แต่ก็เลือกที่จะจากกัน

ปล.อินมาก พยายามจะ edit แต่หาไม่เจอ ขออภัยครับ

chanky2007

ดาวทำตัวเป็นแฟนที่น่ารักดีนะ แต่เจอคำตอบว่า อย่ามากกว่านี้เลย
เฮ้อ ดาวห่วงความรู้สึกโทนมากกว่าตัวเองอีก
แต่โทนดาวน์ขนาดนี้จะยังไงต่อ

ขอบคุณครับ

เจอเนื้อเรื่องตอนที่ซ่อนไว้ แอบปวดใจแทนนายโทน
แล้วตอนสุดท้าย ดาวมาบอกแบบนี้อีก
ตกลงจะยังไงกันแน่ หรือว่าข้อความที่บุ๊คให้ดูเป็นเรื่องหลอกกัน
คิดว่าดี ก็ทำไป

sstk012

เรื่องความสัมพันธ์ผมคิดว่า ถ้าเราไม่ชัดเจนตั้งแต่เริ่มต้นถึงแม้มันจะดีจะมีความสุขแค่ไหน สุดท้ายก็จบไม่สวยครับ อีกอย่างเค้าบอกว่าผู้หญิงปากอย่างใจอย่าง ผู้ชายซื่อๆคงเข้าใจยากว่าผู้หญิงต้องการอะไร ต้องการแบบไหน ต้องรอดูกันยาวๆ

catoon

เริ่มไม่อยากให้ถึงตอนจบเลย เห็นใจสาวๆ หากเรื่องนี้จบไม่ดีครับ

peddo

อย่ามากไปกว่านี้? อยู่ที่เรานิยามคำว่า ตอนนี้ยังไงนะครับ ถ้าตอนนี้มีความสุข ก็ทำอย่างนี้ต่อไป เมื่อถึงเวลา มันจะชัดเจนเอง ผมก็เคยรีบตัดใจจากประโยคทำนองนี้  ทำให้ต้องก่างกันไปสิบกว่าปี กว่าจะรู้ว่า ประโยคนี้ไม่ใช่การตัดรอน โอ๊ย เนื้อเรื่องโดนมากครับ ชีวิตจริงของคนวัยแถวไหน20 ครับ
ขอบคุณครับ

mr.supply

ผมว่าเหมือนตกเป็นหมากในเกมส์ของสามสาวเลย ที่สุดท้ายก็แค่อยากเอาชนะอีกฝ่าย ขอบคุณครับ

kake08

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
อันว่าใจหญิงนั้นยากยิ่งยั่งถึงก็คงเป็นจริงเยี่ยงนั้นขอรับ