ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงก่อสร้าง กับ คุณหนูจอมเฮี้ยว ep.7

เริ่มโดย อัญชลี, ธันวาคม 04, 2022, 06:30:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

brother1

ผมว่าถ้าไม่มีเรื่องมนต์คาถามาเกี่ยวน่าจะน่าอ่านกว่านี้มากนะคับ 

yai79

swss2511

Erik

Ken Tip

จริงๆไม่ต้องคาถา หนูแพทก็ไม่น่ารอดลุงไปได้

sarayut3158

ต้องมนจรีงหรือครับผมว่าเงียนมากว่านะหนูแพท

akepong

lucipher666a

เดินมาหาที่จริงๆแพทเอ๊ยคนดีๆหล่อๆไม่เอามาเสร็จไอ้แก่จอมหื่นซะงั้น

Jim Lord

solid17

testman

มีการเป่ามนต์ด้วย แต่จริง ๆ ดูแพทก็อยากลองอยู่แล้ว ลุงไม่เห็นต้องเป่ามนต์ให้หลงเลย

aont2512

ลุงรีบๆหน่อยอยากรู้ว่าน้องจะติดใจไหมขนาดเมียคนงานโดนเข้าถึงกับเพ้อ

tcm12599

น้องยังใหม่  เล่นใส่ปากเลยหรอ  ::DookDig::  ไม่ติดใจก็เกลียดไปเลย

เอี้ยเกี้ย

::Grimace:: รอดมาได้หลายครา แต่คราวนี้ไม่น่ารอดแล้วมั้ง