ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 45 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 24, 2021, 11:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st23652

1819

เกะสาขาพระรามเปิดแล้ว คิดถึงจุงเบย  ไม่ใช่ว่าสาขาเชียงใหม่จะไม่สนุกนะ ครับ เสียวและสนุกแทรข้อคิดเหมือนกัน
แต่ อรรถรส ในความคิดผมมันอยู่ที่ เกะพระราม3 มาแต่แรก อาจจะแว๊บไป นั้นนิดนี่หน่อยก็พอชุ่มชวย
  ขอชื่นชมเทพโทนและขอบคุณที่ แยก ไทม์ไลน์ เกะสาขาเชียงใหม่ ออกมา
จะได้โพกัส เหมือน ณ.ทะเลเหมียว เป็นเรื่องๆไป  ไม่รักพี่เสียดายน้องครับ
โธ่เจ้าหญิงน้ำแข็งผมอุตส่าห์ไปรับสุดท้ายเอาเนื้อไปประเคนให้เสืือดาวซะได้  บทsexของ3สาวไม่มีเบื่อหายไปหลายต้อนมาที่แสงฉายโึคตรแรง จะได้สวิงแล้วจะมีเหตุมาขัดขวางอะเปล่า
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

mighty

เยดดดดด..เพื่อนกอล์ฟทำไมทำกับนายโทนแบบนี่นะแล้วแม่สาวมิ้นต์ก็มาอย่างไวเลยฉกไปซะงั้นแก้มกับแม่เสือดาวจะรู้มั๊ยว่านายโทนกลับมาถึงแล้ว..

wink

h-man

MirrorAce

err

คิดถึงสามสาวจัง  เจอมิ้นต์คนแรกเลย...
สวิงเหรอ..สามสาวเลย..โคตรอิจฉาเลยอ่ะพี่โทน..