ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 19

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 01, 2016, 04:41:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omlet

prsclub

พระเอกมาเก็บเวลการเย็ดกันนี่เอง  

ขอบคุณมากครับ

noojac

::HeyHey::รู้สึกว่าเลเวลจะอัพแต่เรื่องเดียวน่ะ...อิอิ

dekduer55

เอาจนได้นะนายแดนที่นี่ถ้าเจอเฟย์คงจะปวดหัวน่าดูแล้วคงโดนโซอัดแน่ ยังไงก็สู้ต่อไปนายแดน ขอบคุณครับ

may_290607908

saka2520

ท่าทางพระเอกเราจะได้พรสวรรค์ พระเอก AV มาตอนสร้างตัวละครแน่ๆ ทำอย่างอื่นเลเวลไม่ค่อยจะอัพ พอทำเรื่องแบบนี้อัพถี่ๆเชียว
ลึกๆยังคิดว่าโซดาเสร็จพระเอกง่ายไปเพราะถึงจะในเกมส์แต่ก็ปูมาว่าโซเป็นคนจริงจัง  แต่ถ้ามองในมุมที่ว่ามันเป็นแค่เกมส์ไม่มีใครรู้จักตัวเองและไม่ได้เสียตัวจริงๆก็พอจะเข้าใจได้   
  แต่รวมๆ ก็สนุกและน่าติดตามมากๆครับ ยอมรับว่าตั้งแต่ได้เริ่มอ่านเข้ามาดูทุกวันเลยทีเดียว

golfja2526

Pra-in

หลงคิดไปว่า ตัวโชในเกมส์จะซิง แต่อ่านตอนนี้ถึงรู้ว่าเคยเย็ดมาแล้ว แต่เคยกะใครน๊า หรือจะเป็นไทเกอร์

ka55anova

ขอบคุณครับ มาเร็วถูกใจจริงๆ เอาใจช่วยให้พระเอกรอดและได้เจอรักแท้ กับสาวสวยซัก 6 คนเลยนะครับ (โลภมากจริงเรา)  ::Shy::

artmanna

เยี่ยมเลยครับ จัดหนักน้องโซไปล่ะ เจอตัวจริงกันล่ะ มีตกใจแน่ๆเลย ชอบจริงๆ

therasak

ผู้ชายหลายใจจริง ๆ แดนเอ๋ย อย่างนี้เฟย์ไม่เสียใจแย่หรือ

mercuryzx

::JubuJubu::จะได้เจอกับโซดาในโลกจริงมั๊ยนะ รอลุ้นตอนต่อไปอยู่นะครับ ^__^

tantawanjames

แดนจัดสาวนิโกรซะละ แล้วถ้าเจอเฟย์จะเป็นอย่างไรเนี่ย รอลุ้นต่อครับ

snoox

โกโก้แก้วนี้คงอร่อยน่าดูเลยใช่มั๊ยครับ ดูดเอ๊าดูดเอา เรื่องนี้สนุกมากเลยครับผ่านมาจะ 20 ตอนละ อ่านเพลินจนนึกว่าเพิ่งอ่านได้ไม่กี่ตอนแหนะ

kabyala

ให้มันได้แบบนี้สินายแดน กินของแปลกสะบ้าง แต่ๆอย่าดันไปกินซอมบี้เข้าละ 5555 ขอบคุณมากครับ