ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] Sex is A Great Trend ดุ้นเดียวเสียวทั้งหมู่บ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 09, 2019, 03:44:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit13896

แก็งค์สาวซ่าโดนจัดแน่ๆ ว่าแต่อะไรทําให้ชายเมืองนี้ไม่สู้กันนะ

Edit คุณพ่อก็ไม่เบาเหมือนกัน คงไม่ต้องย้ายไปไหนแล้วล่ะ

เอน๊ะจ๊ะ

ผมก็เด็กบ้านนอก ไม่เห็นมีแบบนี้บ้างเลย...สงสัยต้องย้ายหมู่บ้านซ๊ะแล้ง.... ::Sweat::

gfthebc

หนุ่มมาใหม่​เป็น​ที่​ต้อง​การ​ของ​สาว​ๆ​ ว่า​แต่​ว่า​จะ​ไหว​ไหม​ครับ​เนี้ย​ เจอ​สาว​ๆเยอะ​ขนาด​นี้​ หลังจาก​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ชอบ​สาว​ๆทุกคน​เลย​ครับ​ แต่​แอบ​สงสาร​ประธานนักเรียน​ โดน​ตัด​หน้า​ตลอด​

Wheel of Fortune

หมู่บ้านนี้น่าไปอยู่

เป็นหมู่บ้านที่ดี คุณพ่อก็เอาเก่งนะ

Phatsakorn Kamkom

อยากไปอยู่จังหมู่บ้านแบบนี้ผมรักตายเลยจับเยทั้งวันเเน่ๆ

yuth2011

หมู่บ้านนี้รับคนนอกไหมครับ อยากย้ายไปอยู่จังเลย ไปแล้วผมต้องกลายเป็นคนขยันของหมู่บ้านนี้แน่นอน

mspeed

ตอนแรก นึกว่าจะจัดคุณยายที่ป้ายรถประจำทางด้วยเสียแล้วสิ
กำลังสยองเลยทีเดียว ดีที่ข้ามไปนะ
ส่วนที่โรงเรียน หมอนี่คงจะฟาดเรียบครบทุกคนแน่นอน
อยู่หมู่บ้านแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะ หาได้ที่ไหนเนี่ย
พ่อรู้ตั้งแต่แรกแล้วใช่ไหมอ่ะ

tkainter

noojac

zasde

ขอบคุณครับ
หมู่บ้านนี้น่าไปอยู่่จริงๆครับ สงสัยต้องใ้พ่อของอาสึมะเปิดฟิสเนสให้ไม่งั้นเดี๋ยวไม่ฟิตเล่นฟาดเช้ากลางเย็นเลย
555 พ่อเป็นอาจารย์พิเศษ ที่ไม่ธรรมดาจริงๆ เล่นทีเกือบสิบ อาสึมะน่าจะเหมือนพ่อเลย
สรุปประธานก็ยังไม่ได้
pubg ก็น่าสนุกนะครับ

conx96857